น้องมุกกี้ เน็ตไอดอลคนใหม่ NOศัลยกรรม

เธอมีลูกแล้วจริงไหม ?

• ผู้โหวดทั้งหมด
    1

milalast

สมาชิกโดดเด่น
เธออยู่มหาวิทยาลัยศรีปทุม แต่ที่หน้าเสียดายคือเธอมีลูกซ่ะแล้ว T_T+ แต่ด้วยความที่น่ารักแบบสไตล์เกาหลีผมสั้น และรูปร่างที่เป๊ะ หน้าอกที่ใหญ่เซ็กซี่เธอจึงมีหนุ่มชื่นชอบเธอมากและมียอดการติดตามที่ facebook เกือบแสนคน (ยอดวันที่ 1 กันยายน) เธอจึงถูกมองว่าไป เสริมหน้าอก หรือ เสริมจมูก มาหรือเปล่า มาฟังจากปากเธอกัน :happy:

"เซิร์ท googel เมื่อกี้ เจอมุกกี้แซ่บ ก่อนศัยกรรมด้วย! 55555555 เม้าอ่ะ อารมเสียยยยย!55 (ล้อเล่น)ค่ะ
คือ... ตอนเด็กๆ ขี้เหร่ค่ะยอมรับอ้วนดำด้วย
แต่....พอโตขึ้นก็อยากสวย ดูแลตัวเอง มันก็สวยไปตามสมัยๆ อ่ะเนอะ
พูดจิงๆนะ ไม่ได้ทำ! แค่ดัดฟันออกกะลังกายและผอมลงแค่นั้น จริงๆ ถ้าคนรู้จักมุกจะรู้ว่าอะไรยังงัย เพราะฮอททุกสมัยอยู่แล้น คริๆ
ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า ทำไมยิ่งแก่ยิ่งแซ่บ เนอะๆ!^^
มีเคล็ดลับก็แล้วกัน ธรรมชาติ ชนะทุกสิ่ง เชื่อเถอะ"

เรามาดูความน่ารักของคุณมุกกี้กันเลย ^^ :h:

ด้านบน ด้านล่าง