รีวิว ปากกระจับ คลินิก cosmacaresiam สาขาสยามสแควร์ ซ.9

NooKNaKa

Junior Member
ก่อนทำค่ะ

หลังทำสดๆร้อนๆ ยังบวมอยู่หาย บวมแล้วจะมารีวิว ให้ดูอีกค่ะ แต่จะบอกว่า ทรง
สวยมาก ชอบมากเลย ค่ะ "

สวัสดีค่ะ วันนี้ดิฉันมา
แชร์ประสบการณ์
ปากกระจับ กับคุณหมอหนึ่ง
นพ.สมมารถ อิทธิพรวณิชย์
วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์
ทำปากกระจับ ที่คอสมาแคร์คลินิก กับคุณหมอ หนึ่ง ค่ะ

ดิฉันเป็นผู้โชคดีจาก จากกิจกรรมของทาง โดดเด่น
ที่ร่วมกับ คลินิก cosmacaresiam

ต้องขอขอบคุณ โดดเด่น
และแอดมินที่น่ารัก ด้วยค่ะ
ที่มีกิจกรรมดีๆ ให้ลุ้นกันตลอด
ทำให้คนที่มีปมได้ หมดปมไป
และได้รู้สึกมั่นใจขึ้น รู้สึกดีขึ้น

วันไปทำก็ตื่นเต้นมากค่ะ ตอนทำคุณหมอก็มีฉีดยาชาให้หลายที่เลย
ก็ไม่ค่อยรู้สึกอะไรมากค่ะ แต่ในใจก็เสียวๆหน่อย ตอนที่คุณเริ่มทำได้ยินเสียง จี๊ดๆ จืดๆ อะไรประมาณนี้ แต่ก็ไม่เจ็บนะค่ะ คุณหมอ
ก็มีเติมยาชาให้เป็นระยะๆ
หลังทำก็รู้สึกได้เลยค่ะว่าทรงออกมาถูกใจมากๆ ค่ะ
คุณหมอ มือเบาค่ะเจ็บแค่ตอน
ฉีดยาชาเท่านั้นเอง ค่ะหลังทำ
ก็จะตุบๆ หน่อย แต่ไม่เจ็บ ไม่ปวด เลยค่ะ

ถ้าสนใจก็สอบถามเพิ่มเติมได้กับทาง คอสมาแคร์คลินิก นะค่ะ

นี้ เป็นรูป หลังทำได้2 วันนะค่ะ แผลแห้งแล้ว ทานข้าวได้ปกติพูดได้ปกติค่ะ ชิวๆเลย ไม่เจ็บเลยสักนิด

4วันแล้วค่ะ เริ่มเข้าที่แล้ว ไม่บาง จนเกินไป ชอบมาก ค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

NooKNaKa

ค่ะทรงสวยมาก ชอบมากๆเลย
คุณหมอและพนักงานใน คลินิก
น่ารักทุกคน วันนี้ที่ คลินิกก็โทรมา
ถามอาการค่ะ ใส่ใจ คนไข้มากเลย

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ซีแวะมาเป็นกำลังใจให้นะครับ หายๆนะครับ

ทรงดูไม่กระจับมาก บางลงเล็กน้อย

หายแล้วคงสวยแน่นอนครับ

NooKNaKa

ก่อนทำค่ะ

หลังทำสดๆร้อนๆ ยังบวมอยู่หาย บวมแล้วจะมารีวิว ให้ดูอีกค่ะ แต่จะบอกว่า ทรง
สวยมาก ชอบมากเลย ค่ะ "

สวัสดีค่ะ วันนี้ดิฉันมา
แชร์ประสบการณ์
ปากกระจับ กับคุณหมอหนึ่ง
นพ.สมมารถ อิทธิพรวณิชย์
วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์
ทำปากกระจับ ที่คอสมาแคร์คลินิก กับคุณหมอ หนึ่ง ค่ะ

ดิฉันเป็นผู้โชคดีจาก จากกิจกรรมของทาง โดดเด่น
ที่ร่วมกับ คลินิก cosmacaresiam

ต้องขอขอบคุณ โดดเด่น
และแอดมินที่น่ารัก ด้วยค่ะ
ที่มีกิจกรรมดีๆ ให้ลุ้นกันตลอด
ทำให้คนที่มีปมได้ หมดปมไป
และได้รู้สึกมั่นใจขึ้น รู้สึกดีขึ้น

วันไปทำก็ตื่นเต้นมากค่ะ ตอนทำคุณหมอก็มีฉีดยาชาให้หลายที่เลย
ก็ไม่ค่อยรู้สึกอะไรมากค่ะ แต่ในใจก็เสียวๆหน่อย ตอนที่คุณเริ่มทำได้ยินเสียง จี๊ดๆ จืดๆ อะไรประมาณนี้ แต่ก็ไม่เจ็บนะค่ะ คุณหมอ
ก็มีเติมยาชาให้เป็นระยะๆ
หลังทำก็รู้สึกได้เลยค่ะว่าทรงออกมาถูกใจมากๆ ค่ะ
คุณหมอ มือเบาค่ะเจ็บแค่ตอน
ฉีดยาชาเท่านั้นเอง ค่ะหลังทำ
ก็จะตุบๆ หน่อย แต่ไม่เจ็บ ไม่ปวด เลยค่ะ

ถ้าสนใจก็สอบถามเพิ่มเติมได้กับทาง คอสมาแคร์คลินิก นะค่ะ
ซีแวะมาเป็นกำลังใจให้นะครับ หายๆนะครับ

ทรงดูไม่กระจับมาก บางลงเล็กน้อย

หายแล้วคงสวยแน่นอนครับ
ขอบคุณค่ะ พี่ซี

freshnight

โห ไม่ค่อยบวมเลยครับ

เริ่มเห็นทรงแล้ว

NooKNaKa

โห ไม่ค่อยบวมเลยครับ

เริ่มเห็นทรงแล้ว
ค่ะไม่บวมแล้ว ทรงสวย โดนใจ
ตอนนี้เพื่อนๆถามกันใหญ่เลยค่ะว่า
ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่ เพื่อนๆบอก
สวยมาก

freshnight

ค่ะไม่บวมแล้ว ทรงสวย โดนใจ
ตอนนี้เพื่อนๆถามกันใหญ่เลยค่ะว่า
ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่ เพื่อนๆบอก
สวยมาก

สวยจริง พี่เห็นด้วยเลย ว่ามันไม่ได้เยอะเกินไป ไม่ได้เวอร์

noonueng

23 กันยายน 2013
สวยนะชอบแบบนี้ไม่บางจนเกินไป อิอิ หายไวๆ นะคะ

NooKNaKa

เดี๋ยวประมาณ สามสี่เดือนน่าจะม้วนเข้าไปอีกครับ
ใช่ค่ะวันนี้ก็ไปพบคุณหมอหนึ่งมา
คุณหมอบอกแห้งเร็วมาก ...แค่อาทิตย์เดียว เองพรุ้งนี้จะมาลงรูปให้ดูนะค่ะ

freshnight

รอชมภาพนะจ๊ะ ผ่านไปอาทิตย์นึงไวมากแปบเดียวเอง

ด้านบน ด้านล่าง