แก้มอ้วน เหนียงย้อย หายไปได้เพราะเมโสแฟต Lipolytic solution - Mesoestetic ช่วย

pangpoon

สมาชิกโดดเด่น
14 กรกฎาคม 2014
แอนมีปัญหาหน้าอ้วนค่ะ คือ เป็นคนมีแก้ม และเหนียงค่อนข้างเยอะ
ตอนแรกจะไปโบท็อกซ์ เลยไปปรึกษาคุณหมอ หมอแนะให้ทำเมโสแฟต ตรงจุดกว่า
เลยได้โอกาสไปฉีดเมโสแฟต Lipolytic solution - Mesoestetic
ตอนนี้ครบคอร์สแล้ว หน้าเราเล็กลง และเรียวขึ้นจริงๆ เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์
ให้สำหรับคนที่เจอปัญหาเดียวกับแอน ลองไปปรึกษาหมอดู เมโสแฟตมันเริ่ดมากจริงๆค่ะ
ใครมีวิธีหรือเคล็ดลับอะไร มาแชร์บอกกันได้นะคะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง