สอบถามเรื่อง เมโสหน้าเด้ง Mesoestetic หน่อยค่ะ

mikimilk

สมาชิกใหม่
11 ธันวาคม 2014
อย่างที่ตั้งกระทู้เลยค่ะ ตอนนี้เรามีปัญหาหน้าแย่มาก
ทั้งหมองคล้ำ แถมโทรมมากๆด้วย ช่วงนี้งานแน่น งานหนักเหลือเกิน
อายุแค่ 25-26 แต่ความใสแบบเด็กๆหายไปไหนหมดดดดดดดดด T^T
แต่มีเพื่อนไปฉีด NCTC 109 Mesoestetic มา
บอกว่ามีส่วนผสมที่มีประโยชน์ต่อผิวเยอะมากๆ มาจากประเทศสเปน
ฉีดแล้วรู้สึกว่าหน้าใสเด้งมากขึ้น ซึ่งเราก็เห็นว่าหน้านางใสขึ้นจริงๆนะ
ใครเคยฉีดมาช่วยมาแบ่งปันประสบการณ์หรือรีวิวให้ดูหน่อยนะคะ
อยากได้ข้อมูลเพื่อให้มั่นใจ จะได้ไปลองดูบ้างนะค่ะ :blush::blush:

ด้านบน ด้านล่าง