มีท่าออกกำลังกายให้ขาเรียวกับเส้นเลือดขอดหายมั้ยคะ

goodtiniyoo

สมาชิกโดดเด่น
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ไม่ใช่คนขาใหญ่อะไรมากแต่อยากได้ท่าลดขาให้เรียวกระชับอะค่ะ แต่ปัญหาอีกอย่างคือเป็นเส้นเลือดขอด ใครมีอะไรแนะนำบ้างป่ะคะ

drinkiz

สมาชิกใหม่

sukanjara

เส้นเลือดขอดถ้าเป็นหนักมากลองฉีดดูมั้ย (แต่เราไม่เอานะ เรากลัวเข็ม5555)

penmazy

สมาชิกใหม่
ขาเรียวมีเยอะค่ะ ลองหาในยูทูปก็มี แต่เส้นเลือดขอดนี่เราว่าทาฮีรูดอยฟอร์เต้อะช่วยได้จริงๆ แต่ว่านานนิสสส

parnsawut

ขอเก็บข้อมูลนะคะ เป็นอยู่เหมือนกันเป็น BA ยืนทั้งวันกลัวเป็นเส้นเลือดขอดมากเลย

ด้านบน ด้านล่าง