แนะนำหมอฝีมือดีผ่ารอยย่นใต้ตาด้วยค่ะ ใครมีรูปรีวิวขอชมด้วยนะคะ

happytime99

สมาชิกใหม่
อายุ37ปี เคยกรีดตัดหนังตาบนพร้อมหนังใต้ตาออกไปแล้วเมื่อ7ปีก่อนค่ะ กับคุณหมอนพรัตน์
เป็นคนตาลึกมาก และคล้ำจากโรคภูมิแพ้และแพ้ง่ายมาก
เปลี่ยนอายครีม หรือโดนครีมทาหน้าครีมกันแดดไม่ได้เลย คันและบวมแสบทันทีค่ะ ขยี้ทุกทีทั้งแบบรู้ตัวและเผลอตอนหลับ
ตอนนี้ย่นหนักอีกแล้ว ดูโทรมและแก่มากๆค่ะ ไม่อยากเห็นหน้าตัวเองเลย

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ใครเคยทำแล้วมีรูปประกอบ รบกวนขอดูด้วยนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อาจจะต้องเติมไขมันเข้ามาให้บริเวณนั้นดูเติมขึ้น ใบหน้าดูอ่อนเยาว์ขึ้น

แต่จะไม่เป็นถุงใต้ตาแบบคนแก่ครับ ลองปรึกษาที่หมอศรัณย์ อินทมาระ 43 ดูครับ

kwan99

สมาชิกโดดเด่น
16 กันยายน 2015
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา หมอมีฝีมือด้านศัลยกรรมใบหน้าเป็นอันดับต้นๆของประเทศ คุณหมอจะแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากคะ คำนึงถึงความพอใจของเรา
และความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วก้อคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com

ด้านบน ด้านล่าง