โครงหน้า ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ถ้าผ่าตอน น้ำหนักตัวเยอะ กับ น้ำหนักตัวน้อย ตอนไหนไขมันจะออกมามากกว่ากันคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เกี่ยวอยู่แล้วครับ คนอ้วนมักมีไขมันสะสมมากกว่าครับ ไม่ว่าจุดไหนๆก็มีไขมันมาก

ถ้าจะทำให้ทำตอนผอมดีกว่าครับ ทำตอนอ้วนไขมันออกมามากก็จริง แต่ตัวก็ยังอ้วน

เหนียงก็ยังมี ยังไม่สวยหรอกครับ ถ้าผอมแล้วยังมีสวยเกินอยู่ค่อยไปทำครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
ถ้ามีโปรแกรมลดน้ำหนัก ลดก่อนดีกว่าค่ะ แล้วไม่พอใจตรงไหนค่อยทำจะประหยัดเงินกว่านะคะ

ด้านบน ด้านล่าง