รวมทรงผมประบ่า สวยชิค ฮิตไม่เลิก!

BookiBooki

สมาชิกโดดเด่น
ทรงผมช่วยเสริมในเรื่องของบุคลิกภาพ อย่างคนที่ไว้ผมยาวสลวยจะดูเป็นสาวหวานเรียบร้อย คนที่ผมสั้นก็จะดูทะมัดทะแมงเป็นสาวลุยๆ แต่บางครั้งคุณสาวๆ ก็เบื่อลุคเดิมๆ อยากลุกขึ้นมาหั่นผม ฉับ! ฉับ! ฉับ! บ้าง เบื่อผมยาวอยากตัดผมสั้นแต่พอผมสั้นก็รู้สึกเสียดายใช่มั๊ยล่ะ ทรงผมที่ตอบโจทย์สาวขี้เบื่อ และไม่อยากให้ผมสั้นเกินไปคงหนีไม่พ้นทรงผมประบ่า ด้วยความยาวที่ไม่สั้นเกินไปไม่ยาวเกินไป แถมยังสามารถไดร์ตรง ม้วนให้เป็นลอน รวบถึงรวบเกล้าขึ้นได้อีกด้วย นอกจากนี้ผมยาวประบ่า และผมยาวเลยบ่าลงมานิดยังทำให้สาวๆ ได้ลุคสดใส แถมดูเด็กกว่าวัยอีกด้วยล่ะ

ใครที่กำลังมองหาทรงผมโดนใจ วันนี้เราได้รวมทรงผมประบ่า สวยชิค ฮิตไม่เลิก! มาฝากคุณสาวๆ กันคะ ไม่ว่าจะเป็นสาวเท่หรือสาวหวาน รับรองว่าสวยได้ทุกแนวกับทรงผมที่เรานำมาฝากกันในวันนี้!

ด้านบน ด้านล่าง