รีวิวหน้าเรียวคลินิก amaze บางนาค่า

Mcsomosexy

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2015
สวัสดีค่า ก่อนอื่นบอกเลยว่าสิงในเว็บนี้มานานมากๆแล้วนะคะ ก้อได้หาข้อมูลการทำนั่น นี่ โน้นมากมายพอสมควร โดยส่วนตัวแล้วก้อทำเยอะค่ะ หน้า จมูก นม เลซ่ง เลเซอร์นี่มีเวลาก้อต้องจัดตลอด โดยเฉพาะหน้าเรียวนี่ เรียกได้ว่า เหนเหนียงเปนไม่ได้ ต้องจัดการ

ตามจิงแล้วเปนคนโครงหน้ารูปไข่นะคะ ตอนเด้กๆ แต่โตมาแล้ว ทำไมกรามมันบาน บานอะไรมากมายขนาดนี้ แต่เมื่อก่อนเราไม่รู้หรอกค่ะ ว่าแบบนี้เรียกหน้าบาน จนปัจจุบันย้อนกลับไปดูรูปเก่าๆ 5555 นี่หน้าเราเหลี่ยมได้ขนาดนี้เลยหรอ

จนเริ่มมีโบท้อกเข้ามา และเริ่มเปนที่รู้จัก ก้อลองผิดลองถูกจากหลายๆ ที่ บางทีคนนั้น คนนี้ว่าดี ก้อไปทำ สุดท้ายเสียตังป่าว ไม่ลง บางทีลงแปป กลับมาใหม่ไวมาก แต่ตอนนี้หน้าเริ่มอยู่ตัวละค่ะ ก้อมีฉีดโบท้อกกราม เก็บกรอบหน้า เติมคางไปครั้งละ 1 ซีๆ 2 ครั้ง โดยรวมตอนนี้ หน้าเล้กมาก ในความรู้สึก ราคาสมเหตุสมผล เหนผลไว และอยู่ได้นาน ไม่มีอาการข้างเคียง

สนใจยังไงลองหาข้อมูลกันก่อนได้เลยนะคะ สำหรับสาวๆ โซนบางนา และบริเวณใกล้เคียง คลินิก amaze บางนาค่า

เด่วจะลงรูปพัฒนาการบนหน้า ตั้งแต่เมื่อ 7 ปีที่แล้ว และเริ่มทำศัลกรรมจมูก และโบท้อก รวมถึงเติมคางนะคะ จนถึงปัจจุบันคางเริ่มสลายหายไปละ

ไฟล์แนบ

9.6 KB · อ่าน: 4
    145.3 KB · อ่าน: 3
    53.1 KB · อ่าน: 3
    324.4 KB · อ่าน: 3
    323.3 KB · อ่าน: 3
    302.5 KB · อ่าน: 3

Mcsomosexy

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2015
เปรียบเทียบชัดๆ

ไฟล์แนบ

162.8 KB · อ่าน: 3

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เปลี่ยนไปมากเลย จากสาวหน้าเหลี่ยม จนไม่เหลือเค้าเดิม

ด้านบน ด้านล่าง