รีวิวปากกระจับ สไตล์เซเลป สวย เซกซี่ โดย หมอเปิ้ล พลศักดิ์ วรไกร !!

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้แอดมินจะขออนุญาตรีวิวเคสทำปากกระจับไสตล์ดาราของคุณหมอเปิ้ลครับ ^^

เคสนี้เป็นเคสผ่าตัดของเมื่อสองอาทิตย์ก่อนครับ ^^ วันนี้แอดมินจะมาโชว์เมื่อผ่านไปประมาณ 2 อาทิตย์นะครับ

เดิมทีคนไข้สาวสวยท่านนี้ สวยอยู่แล้วครับ เพราะก่อนหน้านี้ได้เข้ามาเสริมจมูกกับทางคุณหมอเปิ้ลไปแล้วครั้งหนึ่ง

และเวลาผ่านไปสาวสวยท่านนี้เกิดนึกคิดอยากจะเพิ่มเสน่ห์ตรงบริเวณปาก เลยตัดสินใจลองเข้ามาปรึกษากับทางคุณหมอเปิ้ล

ตอนคนไข้เข้ามาปรึกษา คนไข้ได้นำรูปแบบของปากกระจับที่อยากได้เตรียมมาพบคุณหมอด้วยครับ

คุณหมอได้ออกแบบ วิเคราะห์ และก็สรุปว่าสามารถทำได้ และแบบที่ออกแบบนั้นสอดคล้องกับใบหน้าคนไข้แน่นอนครับ

รับประกันว่าสวยขึ้น เซกซี่ขึ้น อย่างแน่นอนครับ จนคนไข้ตัดสินใจนัดวันผ่าตัดกับคุณหมอครับ

วันผ่าตัดคุณหมอได้พูดคุยกับคนไข้ เพื่อสร้างบรรยกาศสบายๆในการผ่าตัด พร้อมออกแบบ

วาดตำแหน่งในการผ่าตัดบริเวณปากบน พร้อมกับสอดคล้องกับแบบที่คนไข้เตรียมมาครับ

คุณหมอได้ทำการฉีดบ๊อคยาชาบริเวณช่องปากด้านนอก และด้านในครับ ก่อนที่จะลงมือผ่าตัด

อย่างปราณีต และรวดเร็วครับ ใช้เฉพาะระยะเวลาในการผ่าตัดประมาณ 15 นาทีครับ

การผ่าตัดครั้งนี้ คุณหมอได้เอาเนื้อบริเวณปากบนออกส่วนหนึ่ง ไม่มากครับ เพราะเดิม

คนไข้มีปากที่ค่อนข้างบางอยู่แล้วครับ ก่อนจะทำการเย็บเข้ารูปเพื่อยกให้ได้ทรวดทรงตามแบบครับ

เสร็จสิ้นขั้นตอนคุณหมอได้ให้คนไข้ได้ดูผลงานครับ คนไข้ประทับใจ และชอบมากครับ

แอดมินยังชอบเลยคราฟ สวยมากครับ เคสนี้รับกับใบหน้าคนไข้อย่างชัดเจน

และการออกแบบได้ฉีกกรอบจากแบบเดิมเพื่อให้สอดคล้องกับคนไข้สุดๆเลยครับ

ก่อนที่จะแนะนำการดูแล แจกยา อุปกรณ์ พร้อมวีดีโอในการดูแลกายภาพปากกระจับครับ

ระยะเวลาผ่านไปประมาณ 2 อาทิตย์คนไข้ได้ส่งรูปมาให้ชม ครับ สวยมากครับ

คนไข้ดีใจ มั่นใจ สวย เซกซี่ และมีแต่คนรอบข้างชมครับ

และล่าสุดก็มีเพื่อนคนไข้จองคิวผ่าปากกระจับกับคุณหมอเรียบร้อยละครับ

(ทุกเคสของหมอเปิ้ล ทางแอดมินการันตีเลยครับ ส่วนใหญ่คนไข้ที่ทำศัลยกรรมไปแล้ว

ประมาณ อาทิตย์เดียวก็หายเกือบหมดแล้วครับ เข้ารูปเกือบทั้งหมดประมาณ 70% ++

และไม่มีการกลับมาแก้ไขใหม่อีก หรือเกิดปัญหาข้อผิดพลาดครับ คนไข้เกือบทั้งหมดพอใจมากครับ)

ท่านใดสนใจสามารถสอบถาม ปรึกษาได้ตามที่อยู่ลายเซ็นนะครับ

ขอบคุณทางเว็ป และเพื่อนสมาชิกทุกคนเป็นอย่างสูงครับ ^^

ด้านบน ด้านล่าง