มาส์กหน้าขาวสำหรับสาวเร่งรีบ

Rukaod

สมาชิกโดดเด่น
5 มิถุนายน 2015
สวัสดีค่ะ วันนี้มีเคล็ดลับดีๆมาบอกค่ะ สำหรับสาวๆที่ต้องใช้ชีวิตกับรถเมล์ที่ต้องเจอทั้งฝุ่น ควัน ไหนจะทำงานหนัก นอนดึก จนไม่มีเวลาดูแลผิวหน้าตัวเอง จนทำให้ผิวหน้าหมองคล้ำ โทรม ไม่น่ามอง ดูไม่สดชื่น หาวิธีและทดลองใช้มาส์กมาหลายตัว จนได้มาพบ White me up
1.jpg 2.jpg

Rukaod

White me up SLEEPING PACK เป็นมาส์กที่ผลิตจากสารสกัดจากธรรมชาติเข้มข้น ทำให้ผิวขาวเนียน ลดริ้วรอย และจุดด่างดำ ฝ้า กระ แถมยังช่วยกระชับรูขุมขนอีกด้วยลักษณะขวดเป็นแบบสุญญากาศ เวลาใช้ก็กดปั้มครีมขึ้นมา ใช้ง่ายค่ะ

มาดูเนื้อครีมกันค่ะ
3.jpg 4.jpg

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Rukaod

เนื้อครีมมีลักษณะสีขาวเนื้อเนียน มีกลิ่นหอมอ่อนๆ เกลี่ยง่ายมากๆค่ะ แห้งไว ที่สำคัญไม่เหนียวเหนอะหนะเลยค่ะ
5.jpg 6.jpg 7.jpg

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Rukaod

ซื้อมาวันแรกใช้เลยค่ะ เพียงแค่ล้างหน้าให้สะอาดและพอกครีมบนใบหน้าให้ทั่วจนไปถึงลำคอ8.jpg 9.jpg

Rukaod

แล้วทิ้งไว้จนถึงเช้าเพียงเท่านี้ ไม่ต้องรอเวลา 10-15 เหมือนมาส์กทั่วไป พอตื่นเช้าก็ล้างหน้ารู้สึกได้เลยว่าหน้านุ่มมากๆ และดูขาวกระจ่างใสขึ้นค่ะ ดูมีชีวิตชีวาเหมาะมากกับสาวๆที่ไม่มีเวลาดูแลตัวเองและต้องการความเร่งด่วน ประหยัดเวลาและไม่ยุ่งยาก 10.jpg

Rukaod

แค่เพียงข้ามคืนก็ทำให้ผิวหน้าขาวกระจ่างใสปิ๊งมันเยี่ยมจริงๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง