review น้องนม ไซส์ 315 cc หมอชาติชาย แอปโซลูท

popupic

สมาชิกใหม่
4 มิถุนายน 2015
สวัสดีค่ะ เราไปเสริมหน้าอกได้เกือบ 20 วันแล้วค่ะ
ศึกษาข้อมูลจากรีวิวต่างๆ แล้วก็เพื่อนๆ ที่ไปเสริมมาค่ะ
หน้าอกเดิมไม่ค่อยมีค่ะ และไม่อยากได้ใหญ่มากค่ะ
เลยเสริมขนาดนี้ คิดว่ากำลังพอดีนะ ไม่ตู้มจนเกินไป
มาถึงวันนี้ก็ตัดไหมแล้วค่ะ เดี๋ยวจะเริ่มนวดบ้างแล้ว
รอยแผลก็หมั่นทาครีมลดรอยแผลค่ะ จะได้จางไวๆ
รูปก่อนทำค่ะ

รูปนี้ประมาณ 3 วันแล้ว

รูปนี้ตอนครบ 14 วันค่ะ

เปรีบยเทียบ ก่อนทำ กับ 3 วันค่ะ

Noey.supida

สมาชิกใหม่
8 มิถุนายน 2015
รูป 14 วันดูใหญ่กว่ารูป 3 วัน ราคาเท่าไรคะ

ด้านบน ด้านล่าง