ตัดปีกจมูก หมอบอย yb holistic clinic

augmen

สมาชิกใหม่
26 พฤษภาคม 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิว ตัดปีกจมูก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ตัดปีกจมูกอย่างเดียว ไม่ได้เสริมซิลิโคนค่ะ ยังไม่คิดจะเสริมค่ะ และคงไม่เสริมแน่นอน มั้ง!!!!
เราทำมา 14 วันแล้วค่ะ เริ่มเล็กลงเรื่อย ๆ แผลดีค่ะ ไม่มีรอยใด ๆ เลย พี่ที่คลินิก ทักไลน์มาถามอาการ ดูแลดีมาก ๆ ค่ะ
แนะนำการดูแล ล้างแผล ทายาเป็นอย่างดีค่ะ

เราทำมาราคาโปรค่ะ ตัดปีกจมูก 9900 ตอนนั้น จองโปรไว้นานมากค่ะ ตั้งแต่ตอนปีกใหม่ เพิ่งไปทำมาได้ 14 วันค่ะ เพิ่งจะมีเวลาค่ะ
มีค่ายาทาน 750 ค่ะ รวม ๆ จ่ายไป หนึ่งหมื่นนิด ๆ ค่ะ

เราทำกับหมอบอย อดิศร ค่ะ เห็นเพื่อน ๆ ที่รู้จักกันทำมาหลายคนค่ะ ในเรื่องการตัดปีกจมูก หมอตัดปีกสวยดีค่ะ แผลดี ทรงดี

ของเรามีปลายจมูกใหญ่ ๆ ด้วยค่ะ หมอบอกว่าตัดมากก็ไม่ดีค่ะ ปลายจมูกก็ยังดูใหญ่อยู่ แต่ปีกที่จะตัดจะดูเล็กลง ไม่อยากตัดให้เราเยอะ เพราะตัดเยอะแล้ว มันจะรัดให้ปลายใหญ่นูนขึ้นมาอีกจะไม่สวยไปใหญ่ค่ะ

ก็ทำตามที่หมอแนะนำดีกว่าค่ะ เอาตามใจเราเดี๋ยวจะพังมากกว่าสวยค่ะ

เพื่อนๆ สนใจโปรเมื่อต้นปี ที่เราได้ ลองเชคดูนะค่ะ ไอดีไลน์ beauty_plus01

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำ 1 2 3 วันค่ะ ตามลำดับ

5 วันค่ะ

8 วันค่ะ ไปตัดไหมมาแล้ว หมอยังตัดให้ไม่หมดค่ะ ตัดเส้นเว้นเส้น อีก 6 วันหมอนัดไปตัดอีกรอบค่ะ

12 วันค่ะ

14 วันค่ะ รูปนี้ตัดไหมหมดเรียบร้อยค่ะ

ก่อนหลัง 14 วันค่ะ
[attachimg]299549[/attachimg]

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ปีกเล็กลงครับ แต่เนื้อปลายจมูกมีเยอะ เลยจะดูกลมๆขึ้นนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง