อึ้ง ! เมียทำศัลยกรรมสวยกว่าเดิม แต่ผัวรับไม่ได้ รู้สึกเหมือนคนแปลกหน้า

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
สมาชิกเว็บไซต์พันทิป คุณ PupPao ได้ตั้งกระทู้หัวข้อว่า “เป็นคุณจะรู้สึกอย่างไร เมื่อคนที่คุณนอนกอดทุกคืน ตื่นเช้ามาหน้าตาเปลี่ยนไป” โดยเนื้อหาระบุว่า “อยากฟังความคิดเห็นของเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ไม่มีใครถูก ใครผิด มีแต่คิดตรง และ คิดต่างแต่ไม่แตกแยกนะครับ^^ คือภรรยาผม ได้ไปทำหน้า ให้ดูดีขึ้น ทั้งๆที่ผม ก็ได้ค้านแล้ว ค้านอีก แต่สุดท้าย ผมก็ต้องปล่อยเธอไปทำ เพราะมันคือหน้าของเธอ สิทธิ์ของเธอ ผมเป็นแค่สามี ไม่มีสิทธิ์ไปก้าวก่ายร่างกายและความคิดเธอได้ ทำได้เพียงออกความเห็น ซึ่งผมก็แสดงจุดยืน คือการคัดค้านเธออย่างเต็มที่ ผมเคยขอเหตุผลที่เธอจะไปทำนะครับ ว่าทำไมถึงอยากไปทำ เธอบอกว่าอยากสวยกว่านี้ ให้สามีดู ให้ภูมิใจ แต่ผมก็ได้บอกเธอไปแล้วว่า ที่ผมรักเธอ แต่งงานกับเธอ เพราะผมรัก นิสัย และหน้าตาแบบนี้ ไม่ต้องการคนสวย แค่ที่เธอเป็น ผมก็มีความสุขมากๆแล้ว … แล้วในเมื่อผมไม่ต้องการ แล้วเธอยังจะอยากสวยกว่านี้ไปทำไมกัน… หลังจากเธอไปทำมาเรียบร้อย หน้าก็ยังบวมๆ เละๆอยู่ ผมรับสภาพภรรยาผมไม่ได้จริงๆ ยิ่งเห็นเธอเจ็บ เธอไม่สบาย ผมก็ยิ่งเครียด ผมไม่สามารถมองหน้าเธอได้เลย […]

The post อึ้ง ! เมียทำศัลยกรรมสวยกว่าเดิม แต่ผัวรับไม่ได้ รู้สึกเหมือนคนแปลกหน้า appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง