แนะนำครีมค่าาาาา...ใช้ดีรักษา ฝ้า กระ ดีมากค่ะ ต้องลองเลยนะคะ!!

gossip.sip

สมาชิกโดดเด่น
17 พฤศจิกายน 2014
ใช้ดีมาก....นาาาาาาาาา
เซตการรักษา ฝ้า กระ (MALASMA Set) 3,140. บาท...เองนะคะ สาวๆ คนไหนที่สนใจสามารถ หาซื้อได้ ที่ บิวทิส คลินิก....เลยนะคะ

:D เราใช้เเล้ว มันดีมากค่ะ เลย อยากมาเเชร์บอกต่อ :inlove:

เพิ่มประสิทธิภาพในการรักษาอย่างต่อเนื่อง ที่เป็น "มากกว่าการลดเลือนกระ ฝ้า แต่เป็นการลดเลือนเม็ดสีเมลานินอย่างได้ผล"

1. Whitening Foam (เช้า+ก่อนนอน)

ทำความสะอาดผิวหน้าได้หมดจด พร้อม "Nano White Complex" ที่ช่วยให้ผิวดูสว่างกระจ่างใส ได้ตั้งแต่ขั้นตอนแรก

2. PHA20 (ก่อนนอน)

เซรั่มเร่งการผลัดเซลล์ผิวด้วย PHA20% กรดผลไม้สูตรพิเศษ อ่อนโยนกว่าการใช้ AHAและ BHA แต่มีประสิทธิภาพสูงและเห็นผลได้เร็ว

3. Pure Vit C Serum (เช้า)

ด้วยอนุภาคที่เล็กที่สุดของวิตามินซี ช่วยเพิ่มความกระจ่างใสได้อย่างรวดเร็ว พร้อมเสริมประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์บำรุงผิวตัวอื่นๆ ให้ดีมากยิ่งขึ้น

4. Super Micro Q10 (ก่อนนอน)

ตรงเข้าฟื้นบำรุงเซลล์ผิวให้ผิวแข็งแรง จนแน่นกระชับ ริ้วรอยจึงเลือนหายไปอย่างรวดเร็ว

5. Super Sun Screen SPF 60/PA+++ (เช้า)

ป้องกันแสงแดด UVA/UVB พร้อม Nano Titanium ช่วยสะท้อนแสงทำให้ผิวสว่างใส ในทันที และป้องกันไม่ให้ผิวกลับมาหมองคล้ำอีก

>:)>:)>:)>:)>:):talking::talking::talking::talking::talking:

ด้านบน ด้านล่าง