ตาใหม่ ปากใหม่ มารีวิวตาสองชั้น+ปากกระจับจ้า

ployyzz

สมาชิกใหม่
8 พฤศจิกายน 2014
สวัสดีเพื่อนๆ สมาชิกทุกคนค่ะ วันนี้จะมารีวิวตาสองชั้นแล้วก็ปากกระจับค่ะ ทำมาไม่เนิ่นไม่นานค่ะ อยากโชว์มากๆค่ะ

ตอนนี้ก็เริ่มเข้าที่เข้าทางแต่งหน้าได้แล้วค่ะ สวยฟรุ้งฟริ้ง กระดิ่งแมวมากมายค่ะ ประทับใจในการศัลยฯ ครั้งนี้มากค่ะ

เราทำกับคุณหมอชาติชายอ่าค่ะ ที่เป็นหมอประจำaplus กับ absolute มั้งค่ะ เท่าที่ลองๆหาข้อมูลดูอ่าค่ะ คุณหมอใจดีค่ะ

พูดดีมากๆเลย เราค่อนข้างถามคุณหมอเยอะมากๆค่ะ แต่หมอก็ตอบหมดค่ะ มาเล่าเรื่องของเราต่อดีกว่า เข้าเรื่องๆ

ตอนฉีดยาชานี่น้ำตาไหลพรากเลยค่ะ เจ็บเหมือนหมดมารุมกัดยังไงยังงั้นเลย แต่ก็ทนได้จ้าาา เพื่อความสวยของเรา

วันนี้ก็เอารูปมาลงให้ดูค่ะ ถ่ายไว้บ้าง เอาไว้เปรียบเทียบดูเล่นๆค่ะ เดี๋ยวลองมาดูรูปกันค่ะ บางรูปแอบน่ากลัวบ้างนะค่ะ

นี่รูปก่อนทำค่ะ สวยใช่ไหมล๊าาาา

นี่เสร็จหมาดๆ เสริฟร้อนส่งตรงจากห้องผ่าตัดเลยค่ะ

ช่วงนี้เก็บตัว พักฟื้นค่ะ มีแอบออกไปข้างนอกบ้างรัยบ้าง เวลาไปหาอะไรทานอ่าค่ะ

นี่ช่วงปัจจุบันค่ะ แต่งหน้าได้แล้ว แต่ไหมยังมีเหลือๆบ้างค่ะ เป็นไหมละลาย เราไม่ได้เข้าไปตัดค่ะ ปล่อยให้มันหลุดๆไปเอง

ลองดูกันค่ะ ว่าเป็นไงบ้าง ...... 555 เปลี่ยนเยอะไหมค่ะ ติชมได้น้าาา ยินดีรับฟังทุกคอมเม้นท์ค่ะ

Anniii01

สมาชิกโดดเด่น
หลังจากแผลหายแล้วสวยมากๆ เลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง