เสริมจมูก Aplus clinic

lopass

สมาชิกใหม่
5 พฤศจิกายน 2014
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ให้เพื่อนชมค่ะ ทำมาได้ 20 วันเต็มแล้วค่ะ ยังไม่ได้เข้าไปให้คุณหมอดูเลยค่ะ เห็น พนง แจ้งว่าเป็นไหมละลาย ถ้าไม่สะดวกเข้าไปไม่เป็นไร แต่ว่างแล้ว ให้เข้าไปให้คุณหมอติดตามผลหลัการผ่าตัดค่ะ ว่าจะเข้าไป ปลายๆ เดือนเลยค่ะ ตอนนี้ไม่ว่างเข้าไปเลยค่ะ

เราว่าตอนนี้มันไม่ได้มีปัญหาอะไรนะ แต่เพื่อน ๆ ยังทักอยู่ค่ะ ว่าจมูกบวม ๆ หลังทำค่ะ วันแรกค่ะ ( เอ่อ เราต่อปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูด้วยค่ะ) ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 50000 ค่ะ ซิลิโคนที่เสริมเป็นอเมริกาแบบนิ่มค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ

ครบ 7 วันเอาพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะ มันเหนี่ยวมาก ก ๆ เลยค่ะ

กลับมาดูรูปก่อนทำค่ะ

หลังทำทันที

และรูปครบ 20 วันค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง