ก่อนหลังดูไขมัน ต้นขา

Fookas

สมาชิกใหม่
สวัดดีเพื่อน ๆ มารีวิวรูปก่อนหลังทำเวเซอร์บริเวณต้นขาให้เพื่อน ๆ ชมถึงความเปลี่ยนแปลงค่ะ หลังจากทำผ่านไปแล้ว ร่วมหนึ่งเดือนค่ะ ถ่ายรูปเปลี่ยบเทียบ ก่อนหลัง เราถึงเห็นค่ะ ว่ามันเล้กลงแล้ว

ก่อนน้านี้จะถามแฟนทุกวันว่ามันลดลงบ้างหรือยัง เพราะเราเองยังไม่รู้รู้สึกเลยว่ามันลดลงเท่าไร อาจเป็นเพราะเราเฝ้ามองมันทุกวันก็เปนไปได้มั้ง แฟนก็ไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงนะค่ะ จนเรากลับบ้าน ตจว. แล้วมีคนทักว่า ไปทำอะไรมา ดูเหมือนผอมลง "อ้าวหรอ"

แฟนเลยให้ลองเอารูปก่อนทำ กับปัจจุบันนี้ มาลองเปลี่ยบเทียบกันดู คือมันลดลงจริง ๆ ค่ะ (แต่น้ำหนักไม่ลดเลยค่ะ)

นี่ค่ะ ก่อนหลังทำ 1 เดือน

นี่ค่ะ ด้านหน้าค่ะ
เราทำกับหมอชาติชายนะค่ะ ราคา เหมาต้นขา 70000 ค่ะ
รูปมุมอื่นมีนะค่ะ แต่อยู่ ตจว เน็ตไม่ดีค่ะ เดี๋ยวกลับ กทม. จะลงรูปเพิ่มนะค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขาดูเพียวขึ้นเยอะเลยครับ

รอชมรูปเพิ่มนะครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
หนูว่าน่าจะรีวิว วันอื่นๆด้วย เห็นอีกคนรีวิว ระหว่างพักฟื้นช้ำน่ากลัวอยู่ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง