เสริมจมูกมาแล้วค่ะ คุณหมอชาติชาย ค่ะ

ttalah211

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน วันนี้จะเอารูปจมูกที่ตัวเองทำมาแลกเปลี่ยนกับเพื่อนๆค่ะ

ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ เอพลัส คลีนิกค่ะ ของพี่อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่โด่งมากค่ะ

คุณหมอทำได้ถูกใจดีค่ะ ตอนนี้ก็รอให้มันยุบ เข้าที่เรื่อยๆค่ะ ของพี่ตัดปีกออกด้วยนิดหน่อยค่ะ

ให้มันรับกับใบหน้าค่ะ ตอนทำก็ไม่เจ็บอย่างที่หลายๆคน พูดเลยค่ะ เจ็บนิดๆ หน่อย พอทนได้ค่ะ

ใครอยากจมูกสวยเหมือนพี่ ก็ลองๆ ไปปรึกษาดูนะค่ะ หรือปรึกษาพี่ก็ได้ค่ะ ยินดีให้คำแนะนำค่ะ

ก่อนเสริมจมูกค่ะ

หลังเสริมจมูก 2-3 วันค่ะ ไม่ค่อยบวมเท่าไร

วันที่ 4 ค่ะ

รูปนี้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ พูดคุยกันได้ค่ะ ว่างๆจะมาตอบค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง