จมูก ผมอยากทำจมูกครับ

macccc

สมาชิกโดดเด่น
11 กันยายน 2014

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตรงสั้นอาจจะพอได้ครับ แต่ตรงปลายอาจจะไม่ได้พุ่งขนาดนี้ครับ

จะทำได้ตามแบบหรือไม่ ต้องไดิลองจับเนื้อดูครับ

สามารถนำแบบนี้ ไปให้หมอประเมินได้ว่า อยากทำแบบนี้ได้มากน้อยแค่ไหนครับ

macccc

11 กันยายน 2014
ตรงสั้นอาจจะพอได้ครับ แต่ตรงปลายอาจจะไม่ได้พุ่งขนาดนี้ครับ

จะทำได้ตามแบบหรือไม่ ต้องไดิลองจับเนื้อดูครับ

สามารถนำแบบนี้ ไปให้หมอประเมินได้ว่า อยากทำแบบนี้ได้มากน้อยแค่ไหนครับ
เนื้อตรงกลางจมุกของผมจะบางนิดๆ แต่ปลาย กับหัวตาเยอะยุครับ ตรงปลายจมุกมันจะหนาๆอะครับ

aommyfedfe10

สนใจแอดไลน์ถามได้นะค่ะ botoxfiller10

noodok

28 กันยายน 2014
ทำเลยค่ะ ดูแล้วหล่อขึ้นเลย

ด้านบน ด้านล่าง