เสริมจมูก+ต่อปลายด้วยกระดูหู ที่ Dmor clinic

jkop

สมาชิกใหม่
17 สิงหาคม 2014
สวัดดีค่ะ วันนี้มาลงรีวิวเสริมจมูกด้วยซิลิโคนอเมริกา พร้อมต่อปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู ให้เพื่อน ๆ ชมกันค่ะ

ทำมาเมื่อวันศุกร์ที่แล้วค่ะ วันนี้ว่างจากเรียนค่ะ เลยมานั่งลงรีวิวให้เพื่อน ๆ ดูกันค่ะ

หลังทำก็ตึบค่ะ ปวด 555555

แต่แบบว่า ประคบเย็นแบบจัดหนักเลยค่ะ แช่เป็นกระติกเลย คริๆ จัดเต็มมากค่ะ กลัวสุด ๆ ศัลยกรรมครั้งแรกด้วย

เราอยู่ เพชรบูรณ์ ค่ะ เดินทางไปทำที่ กทม ค่ะ ไปช่วงเช้า ได้คิวช่วงค่ำ ๆ ทำเสร็จแล้วก็กลับเลยค่ะ ดึกเลย

ตอนนี้เริ่มยุบบวมมาระดับหนึ่งแล้วค่ะ ทรงชอบมาก ๆ ไม่โด่งเวอร์ อือลืมบอกไปเราสาวสองนะค่ะ แต่ไม่ชอบให้จมูกมันพุ่งโด่งเกินไป กลัวหน้าปลอมค่ะ อยากสวยเหมือนพี่ ปอย คริๆ

หวังไว้เยอะค่ะ แต่ทำแค่จมูกนี่แหละ จัดไป

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ ทันทีเลย

และนี่ค่ะ เตรียมไว้ประคบเย็น 55555

และยาทาที่ได้มา ตอนแรกงงแทบตาม ว่าไอ้เจ้านี่เอาไว้ใช้ทำอะไรเนี้ยยย คือ พี่เขาก็อธิบายมาแล้วนะ ก่อนให้ แต่มัวตื่นเต้นค่ะ ลืมหมด 5555

หลังทำ 1 วันค่ะ
ตอนเช้าอยู่ที่บ้านแล้วค่ะ

มาดูเต็มค่ะ

2 วันค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง