กิจกรรม YES WE ARE กับ VR Clinic

nupeary

สมาชิกใหม่
30 กันยายน 2014
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมของvrclinicที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ให้สำหรับคนที่ไม่มีโอกาสอย่างหนูได้มีสิทธิ์เป็นผู้โชคดีในการร่วมกิจกรรมและมีหวังขึ้นมา เพราะหนุไม่เคยใส่เสื้อผ้าที่สวยๆได้สวยเลยเพราะเป็นคนไม่มีหน้าอก กิจกรรมนี้ทำให้หนุมีความหวังอีกครั้งช่วยพิจารณาหนุด้วยนะค่ะ หนูอยากให้หนูได้เป็นส่วนหนึ่งในการพิจารณาของvrclinicที่ ทำให้หนูได้เกิดการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขอขอบคุณสำหรับโอกาสนี้ค่ะ

janejanewonlaya

Junior Member
อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง เป็นคนขี้เหล่ตั้งแต่เด็ก ตัวดำ ตัวใหญ่ ผู้ชายดูถูกว่ายักษ์ตัวใหญ่ ต้องตายแล้วเกิดใหม่ เป็นปมด้อย จึงตั้งใจลดน้ำหนัก แต่ขาหมูไม่สามารถลดได้
และได้ดูรีวิวจากเว็ป โดดเด่น เห็นเพื่อนๆที่ทำศัลยกรรมขาเรียวแล้วสวยมากๆ ยิ่งเป็นแรงบันดาลใจว่าสักวันฉันต้องขาสวยเรียวแบบนี้ให้ได้
ขอบคุณ "โดดเด่น และ VR Clinic ที่มีเกมส์ดีดีให้พวกเราได้เล่น สุดท้ายนี้ขอให้คณะกรรมการ
เลือกเจนเป็นผู้โชคดีรับของรางวัลนี้ด้วยเทอญ สาธุ ขอบคุณมากค่ะ

nongmond

สมาชิกใหม่
29 กันยายน 2014
ขอบคุณเว็บโดดเด่นและVR Clinicสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้นะครับ อยากเป็นผู้โชคดีมากเลย สาธุๆๆ555

irin888

สมาชิกใหม่
ขอบคุณ Vr Clinic ค่ะ สำหรับกิจกรรมดีๆค่ะ

Taechi

สมาชิกใหม่
ส่งร่วมกิจกรรมแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ณัฐฐา.สีสุระ

สมาชิกใหม่
25 สิงหาคม 2014
อยากเป็นหนึ่งในผู้โชคดีที่จะมีโอกาสได้เปลี่ยนแปลงตัวเองคะ ขอบคุณทางเวปโดดเด่นและทาง vr clinic ที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้คะ

wacharathada

สมาชิกใหม่
อยากเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมดีๆอย่างนี้ อยากแก้ไขใบหน้าตัวเองให้หล่อ อยากทำความฝันของตัวเองให้เป็นจิง ขอบคุณกิจกรรมดีๆอย่างนี้จิงๆคับ ถ้าผมไม่ได้ ผมก็จะติดตามกิจกรรมของเว็ปโดดเด่น ไปจนกว่าจะได้ศัลกรรมคับ
YES WE ARE กับ VR Clinic

เนยต๊ะต๊า

สมาชิกใหม่
14 พฤษภาคม 2014
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดนเด่นและ vr clinic คะ

ibaiyokalize

สมาชิกใหม่
สนใจอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ ขอโอกาสให้ได้รับการพิจารณาด้วยนะคะ

meomew

สมาชิกใหม่
ขอบคุณเวปโดดเด่น และ VR Clinic ที่ทำให้ผู้หญิงอย่างดิฉันมีความหวังที่จะสวย อึ๋มอย่างมั่นใจอีกครั้ง

nupeary

สมาชิกใหม่
30 กันยายน 2014
View attachment 2316
ไม่รอช้า มาแล้วจ้า!!!! กิจกรรมดีๆ ศัลยกรรม ฟรี ที่หลายคนรอคอย ต้องขอขอบคุณ VR Clinic ที่สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ของรางวัลที่ประเมิณค่าไม่ได้ โดยในครั้งนี้ VR Clinic ได้มอบโอกาสพิเศษให้กับ สมาชิก โดดเด่นดอทคอม ได้มีโอกาสที่จะได้ทำศัลยกรรมฟรี โดยของรางวัลมีดังต่อไปนี้

1. เสริมหน้าอก เทคนิค Safezy ทรงกลม 1 คน ,หยดน้ำ 1 คน (ผู้หญิง)
2. นวัตกรรมน่องเรียวจากเกาหลี MICP 1 คน (ผู้หญิง)
3. Vaser 4D Hidef Safezy หน้าท้อง 1 คน , ต้นขา 1 คน (ผู้หญิง)
4. เสริมจมูกเกาหลี เทคนิค Safezy แบบ Open และ Close อย่างละ 2 คน (ทั้งชายและหญิง)
5. ร้อยไหม Hidef Safezy 1 คน (ผู้หญิงอายุ 35 ปีขึ้นไปหรือน้อยกว่านั้นแต่ค่อนข้างเหี่ยวย่น)

เงื่อนไขและกติกา

• ผู้สมัครต้องมีอายุ 20 ปี บริบูรณ์ขึ้นไป
  • กด like page VR Clinic
  • สมัครสมาชิกเว็บบอร์ดโดดเด่น โดยต้องลงชื่อในกระทู้นี้ก่อน
  • การตัดสินจะดูว่ามีการตอบคำถามในกระทู้หรือไม่ประกอบด้วย หากไม่มีการตอบคำถามก่อนคลิกสมัคร ถือว่าผิดกติกาจะถูกตัดสิทธิ์ในการพิจารณา
  • ประกาศรายชื่อผู้โชคดีผ่าน http://www.facebook.com/dodeden ,http://www.dodeden.com
  • ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถโอนสิทธิ์ แลกเปลี่ยน หรือทอนของรางวัลเป็นเงินสดหรืออย่างอื่นได้
  • รางวัลได้รับจากผู้สนับสนุนโครงการ ผู้ที่ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์ในการตัดสินใจเลือกแพทย์
  • หากไม่ยินดีรับของรางวัลถือว่าสละสิทธิ์ ไม่สามารถโอนเปลี่ยนให้บุคคลอื่นได้
  • ผู้ได้รับรางวัลจะต้องมีชื่อตามบัตรประชาชน เพื่อเป็นหลักฐานในการรับรางวัล
  • ทางเว็บ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไข และของรางวัลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
  • ทางเวปไม่ได้รับผิดชอบในค่าเดินทางและที่พัก รวมถึงอุปกรณ์เสริมในการพักฟื้น
  • ทางเวปสงวนสิทธิ์ในการคัดเลือกบุคคลเข้ารับการศัลยกรรม ตามกระบวนการของเว็บไซต์โดยเบื้องต้นคัดเลือกจากอีเมล์ การเขียนบรรยาย และคัดเลือกรอบสุดท้ายโดยแพทย์
  • คำตัดสินจากทางเวป หลังประกาศถือเป็นที่สิ้นสุด
  • ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกยินดีเซ็นสัญญาการรีวิวให้กับทางเวป
  • คิวการเข้ารับการผ่าตัดขึ้นอยู่กับการตกลงของคนไข้กับทางคลินิก
หากอ่านข้อตกลงเรียบร้อย ยอมรับในเงื่อนไข คลิกสมัครเลย รับสมัครวันนี้ ถึง วันที่ 26 ตุลาคม 2557
**ผลการตัดสินขึ้นอยู่กับคณะกรรมการจากทางเว็บไซต์และคณะกรรมการจากทางคลินิกที่สนับสนุนโครงการ
ลงชื่อเรียบร้อย คลิกสมัคร!!

สำคัญ **สำหรับรูปที่ส่งเข้ามาต้องไม่มีการตกแต่งใดๆ โดยถ่ายให้เห็นถึงบริเวณที่ต้องการเข้ารับการ
ศัลยกรรมอย่างชัดเจน อย่างน้อย 2 รูป (รูปด้านหน้า และรูปด้านข้าง)
**เวลาเขียนอธิบายควรเขียนให้น่าสนใจ น่าติดตามอ่าน เป็นส่วนสำคัญในการพิจารณา

เขียนอีกครั้งรอบ2ว่าขอบคุณvr clinic จากใจจริง♡♡♡

kankan

สมาชิกใหม่
:inlove::inlove:
รายงานตัว ร่วมลุ้นเป็นผู้โชคดีค่ะ รอโอกาสดีๆ อย่างนี้มานานเเล้ว อยากเปลี่ยนชีวิตให้ดีขึ้นกับทาง VR CLINIC ขอบคุณทางเว็บโดดเด่นเเละทางคลีนิคสำหรับกิจกรรมดีๆอย่างนี้นะคะ

miiewzii

สมาชิกใหม่
ร่วมลุ้นเป็นผู้โชคดีค่ะ รอโอกาสดีๆ อย่างนี้มานานเเล้ว อยากเปลี่ยนชีวิตให้ดีขึ้นกับทาง VR CLINIC ขอบคุณทางเว็บโดดเด่นเเละทางคลีนิคสำหรับกิจกรรมดีๆอย่างนี้ อยากเป็นผู้โชคดีบ้างจัง

sodaza

สมาชิกใหม่
26 กันยายน 2014
สนใจเข้าร่วม กิจกรรม
YES WE ARE กับ VR Clinic มากๆค่ะ ต้องขอบคุณ VR Clinic มากๆนะค่ะ ทีมีกิจกรรมดีๆ อย่างนี้ อยากหุ่นสวย มากๆเลยค่ะ ช่วยพิจรณาด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ และต้องขอขอบคุณ ทาง WWW.doden.com ด้วยค่ะ

pploy

สมาชิกใหม่
25 มิถุนายน 2014
ขอบคุณเวบ dodeden เเละ VR clinic ที่จัดกิจกรรมดีๆ ให้ได้เข้าร่วมสนุกนะค้าาา :inlove:

Pickza

สมาชิกโดดเด่น
เข้าร่วมโครงการดีๆ ด้วยคนนะค่ะ ขอบคุณกิจกรรมดีๆทางเว็ปโดดเด่นและVR clinic
นางสาวปัทมา เมี่ยงอิ่ม

werty1001

สมาชิกใหม่
27 มิถุนายน 2014
ขอบคุณกิจกรรมดีๆ โหย สาวๆลงชื่อเพียบเลย
ลองลงชื่อบ้างนะครับ ถ้าได้ เอาไปฝากแม่ 555

ด้านบน ด้านล่าง