รีวิวแก้จมูกรอบ 2 ทรงลูกครึ่งฝรั่ง ปลายเชิด by นกกี้ ตีสิบ (จมูกใหม่ไฉไลกว่าเดิม)

ชอบจมูกทรงเก่า หรือ ทรงใหม่ของนกมากกว่ากันค่ะ ขอคอมเม้นหน่อยน๊าาาาา

• ทรงเก่า จุ๊บๆๆ

โหวต: 0 0.0%
  • ไม่ชอบทั้งคู่ แง้ๆ

โหวต: 0 0.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    7

nokky

สมาชิกโดดเด่น
18 สิงหาคม 2014
สวัสดี ผู้ติดตามทุกๆ ท่านนะค่ะ
ต้องขอเกริ่นก่อนนะค่ะ ว่าจมูกอันแรกเนี้ย 6-7 ปีแล้วนะค่ะ
นานมากๆ แล้วยุคสมัยมันก้อเปลี่ยนไป คือเค้าเน้นจมูก เหมือนฝรั่ง เล็กเรียว
หน้าคมๆ แขกๆหน่อย หรือไม่ก็เกาหลีไปเลย แบบโอเพ่น เยอะแยะมากมาย
อธิบายไม่ถูก แต่ขอบอกว่า กว่านกจะตัดสินใจทำจมูกครั้งนี้ได้
ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะค่ะ คือ กว่าจะตัดสินใจ เพราะนกเป็นคนไม่ค่อยชอบทำศัลยกรรมเท่าไหร่เลย
เอิ๊กๆๆๆๆ นี่ขนาดไม่ค่อยชอบนะ ฮ่าๆๆๆๆ (กัดตัวเองไว้ก่อนเนอะ )

แล้วจมูกเก่าของนกเนี้ย ทำมา แกนมันใหญ่ คือตอนนั้นที่ทำแรกๆ มันฮิตแบบนั้น
ทรงแบบธรรมชาติ ซึ่งทำมะชาดดดดด ปายยยยย แล้วประกอบกะ นานแล้ว
มันก้อเริ่มไม่เข้ากับหน้าแล้ว ( เอาง่ายๆ นางอยากได้หน้าใหม่จ้า ฮ่าๆๆๆ )

ในเมื่อผู้หญิง ยังสวยไม่สุด ก็ต้องไปให้สุด จะได้สวยแบบฉุดไม่อยู่ ฉะนั้น เราไปดูรีวิวกันเลย
จะได้ไม่เสียเวลา นะครัชชชชชชชชชช :))))))))

ก่อนทำศัลยกรรม และ หลังทำจมูกรอบ 2 คร้าาาา บอกหน่อย สู้ไม่สู้ อิอิ

อันนี้คือ จมูกเก่า และ จมูกใหม่ เปรียบเทียบให้ดูกันชัดๆ นะค่ะ

ฝากดูวิดีโอด้วยก๊าบบบ นกเรียบเรียงเป็นแบบวิดีโอด้วยน๊าาาาาาาาาา
ขอบคุณที่ติดตามและคอมเม้นกันนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

nokky

หลังทำทันที
กับซิลิโคนอันเก่าที่อยู่ในจมูกมา เป็นเวลา 6-7 ปีค่ะ

วันที่ 1 ตอนกลางคืนครัชชชช

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ชอบทรงใหม่มากกว่าครับ

โด่งขึ้นทรงก็สวยขึ้นด้วยครับ

nokky

อิอิ ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

nokky

แวะมาอัพรูป หลังทำวันที่ 2 จนถึงวันตัดไหม เสร็จวันแรกค่ะ

เป็นไงบ้าง โพสต์คอมเม้นให้กันบ้างนะค่ะ

บวมสุดๆๆๆๆ วันที่ 3

ถอดเฝือกแล้วววว

ยังบวมๆๆๆๆ

ออกมาทำผมแต่ยังไม่ตัดไหมเลยนะ ฮ่าๆๆๆ

เช้านี้จะไปตัดไหมแล้วก๊าบบบบบ

หลังตัดไหมเราก้อไปกินปิ้งๆ ย่างๆ มา แต่ปิดแมสไปนะ กลัวเชื้อโรคเข้าไป อิอิ

เด่วมาอัพต่อให้นะก๊าบบบบ

Nalintip

สมาชิกใหม่
18 กันยายน 2014
แบบใหม่สวยมากๆเลยคะ อยากทราบว่าทำที่ไหนกับหมออะไรคะ แล้วทำไมมีรอยแผลที่ปลายจมูกคะ เพราะเลือกทรงนี้หรือเพราะเป็นการแก้ไข ขอบคุณมากค่ะ

net

สมาชิกใหม่
พี่นกไม่ต้องไปทำเพิ่มก้อสวยยุแร้ว ยิ่งทำยิ่งสวยไปอีก เห็นแร้วอยากสวยแบบพี่พี่มั่งจัง

annisakorn

สมาชิกใหม่
สวยมากค่ะ :inlove:คุนนกทำที่ไหน คุณหมออะไร ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ เพราะอะไรถึงมีรอยเย็บด้านนอกคะ

nokky

เป็นรอยไหมที่เย็บออกมาด้านนอกนะค่ะ ทำกะหมอสมปองค่ะ

แวะมาอัพรูปเพิ่มให้นะค่ะ

รูป 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ตัดกระพุ้งแก้ม 3 อาทิตย์ค่ะ

อันนี้รูปตอนไปทำบุญ ที่บ้านสร้างวัดค่ะ อาทิตย์ที่แล้ว

freshnight

หน้าเป๊ะมากๆ ดูดีทุกมุมเลยอ่ะครับ

annisakorn

สมาชิกใหม่
ชอบรูปหน้าโดยเฉพาะหน้าผากสวยจังค่ะ คุณนกพอจะแนะนำฉีดไขมันหน้าผากที่ไหนมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ:)

Willow

19 พฤษภาคม 2014
นางมาไกลมากจริงๆ สวยมากค่ะ

Willow

19 พฤษภาคม 2014
ต่างจากก่อนศัลยกรรมมากๆ อ่ะ สวยขึ้นมาก

freshnight

ได้ข่าวมีโปรเจคสวยอีกแล้วเหรอครับ อิอิ

ด้านบน ด้านล่าง