ตัดปีกจมูก โดย หมอเฉลิม (04/09/57)

arkauka

สมาชิกโดดเด่น
รีวิว ตัดปีกจมูก โดย หมอเฉลิม (Fortune Clinic)

ก่อนหน้านี้ได้เสริมจมูกกับหมอเฉลิมไปเมื่อ (04/03/57)

เนื่องจากปีกจมูกไม่ได้รูป หมอแนะนำให้ตัดปีกจมูกตั้งแต่แรกเสริม

แต่หมอบอกรอให้จมูกเข้าที่ก่อนก้ได้ค่อยว่ากันอีกที

เมื่อจมูกครบ 3 เดือนจึงไปให้หมอดูทรงจมูกตามกำหนด และตัดสินใจจะตัดปีกจมูก

ราคาการศัลยกรรม ตัดปีกจมูก 25,000 บาท ถ้วน

ปัญหา !!!! " คิว " การศัลยกรรมของหมอนั้น คิวแน่นมาก

หมอเองก็บอกว่าให้รีบจองรีบทำ ปีหน้าราคาศัลยกรรมได้ปรับขึ้นอีก

แต่ !!!! " ปัญหา " เรื่องคิวนั้น หมดไป

เราให้ทาง www.udodee.com or https://th-th.facebook.com/udodeepage จัดการให้

ขอปรบมือรัว ๆ ๆ ๆ ให้กับผู้สนับสนุนเรื่องคิวในการทำศัลยกรรมครั้งนี้

ณ (04/09/57) เวลา 19:00 น. คือคิวที่ได้รับ และจมูกอายุครบ 6 เดือน พอดีเป๊ะ

แนะนำที่มาที่ไปแค่นี้นะฮะ ต่อไปจะเป็นการรีวิวการตัดปีกจมูกตามลำดับ

ก่อน - หลัง ตัดปีกจมูก 8 วัน

ตัดปีกจมูก 2 วัน

ตัดปีกจมูก 5 วัน

ตัดปีกจมูก 8 วัน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Armi_Nattapon

ทรงสวยมากเลยครับ ทำเดือนเดียวกันเลย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตัดออกมาแล้วได้รูปทรงมากขึ้น

โดยรูจมูก ทรงจมูกยังสวยอยู่เลยครับ

ไม่ตัดเยอะไป ยินดีด้วยครับ

arkauka

ตัดออกมาแล้วได้รูปทรงมากขึ้น

โดยรูจมูก ทรงจมูกยังสวยอยู่เลยครับ

ไม่ตัดเยอะไป ยินดีด้วยครับ
ขอบคุณคับ หมอจัดการตามความเหมาะสม :rock:
เพื่อน ๆ บอกว่า OK

arkauka

หล่อเลยทีนี้ อิอิ
ยังห่างไกลกับคำว่า หล่อ ครับ .... เอาเป็นว่า ดูดี ขึ้นมาหน่อย ฮ่า ๆ :rofl:
มีอีกหลายสิ่งที่ต้องทำกับ รูปใบหน้า นี้ 5555+
(ค่อย ๆ ทำทีละอย่าง เดี๋ยวมีพิรุธ แม่จับได้) :whew:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ยังห่างไกลกับคำว่า หล่อ ครับ .... เอาเป็นว่า ดูดี ขึ้นมาหน่อย ฮ่า ๆ :rofl:
มีอีกหลายสิ่งที่ต้องทำกับ รูปใบหน้า นี้ 5555+
(ค่อย ๆ ทำทีละอย่าง เดี๋ยวมีพิรุธ แม่จับได้) :whew:

เห้ยขนาดนี้แม่ยังจับไม่ได้อีกเหรอ ฮ่าๆๆ

แซวเล่นนะครับ

เพราะจมูกก็เปลี่ยนไปมากละ สวยอ่ะครับ

arkauka

เห้ยขนาดนี้แม่ยังจับไม่ได้อีกเหรอ ฮ่าๆๆ

แซวเล่นนะครับ

เพราะจมูกก็เปลี่ยนไปมากละ สวยอ่ะครับ
แม่ แค่มอง ๆ ฮ่า ๆ:clap: แกคงสงสัย ๆ :think: แต่ไม่ได้พูดอะไร :wait:

ด้านบน ด้านล่าง