หน้าอก มีปัญหาเรื่องหน้าอก

patt1990

สมาชิกใหม่
18 สิงหาคม 2014
มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ เพื่อนๆชอบล้อมาตลอดว่าแปลงเพศมารึป่าว ทำไมถึงเรียบอย่างกับไม้กระดาน ก็เลยอยากจะสอบถามหน่อยค่ะว่า มีสถานที่แนะนำด้านการเสริมหน้าอกบ้างหรือป่าว ส่วนตัวก็อยากจะเพิ่มขนาดอยู่นะคะ แต่ก็กลัวว่า ถ้าไปทำในที่ที่ไม่มีมาตรฐานแล้ว จะเป็นอันตรายต่อตัวเราเอง หรืออาจจะไม่ได้รูปทรงตามแบบที่ต้องการ หากมีสถาบันที่น่าเชื่อถือก็น่าจะดีกว่า อีกเรื่องก็คืออยากให้แนะนำหน่อยค่ะว่าการเสริมหน้าอกมีแบบไหนบ้าง มีข้อดี หรือข้อเสียต่างกันอย่างไร รบกวนผู้เชี่ยวชาญทุกท่านช่วยแนะนำให้ด้วยค่า ขอบคุณค่ะ

D

DavidMinho

Guest
ตอนนี้มีที่ทำหน้าอกสวยๆ หลายที่เลยครับ
ยศยา คลินิก
ภพรวิญ คลินิก

masioui

สมาชิกโดดเด่น
จะผ่าตัดหรือ ฉีดเสริมดีค่ะ ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำเสริมซิลิโคนเลยครับ

โรงพยาบาลเลอลักษณ์

หมอธี พระราม 2

ที่หมอนก เซนจูรี่สุขุมวิท 19

ด้านบน ด้านล่าง