อยากริบหน้าฉีดโบท๊อกซ์ หรือฟิลเลอร์ดี

gameza

สมาชิกโดดเด่น
ถ้าจะริบหน้าแนะนำโบท๊อกซ์ค่ะ แต่ถ้าจะยกปรับโครงสร้างหน้าแนะนำฟิลเลอร์

napatwongda

สมาชิกใหม่
12 สิงหาคม 2017
แนะนำโบท๊อกซ์ค่ะ โดยเฉพาะ ABO Active 3 D ใน dysport ตัวยาตัวเดียวที่สามารถสร้างคอลาเจนได้ใน 10 ชั่วโมง มีการวิจัยจากหมอศิริราช ตัวนี้ริบหน้าเลิศสุด หน้าไม่แข็งด้วย

onny

23 กันยายน 2017
เคยได้ยินว่าโบริบหน้าดีกว่านะ

kwan99

16 กันยายน 2015
ดีสพอร์ตเลิศสุดราคาไม่แพงแต่คุณภาพดีมากตัวยาแน่นไม่กระจายไปจุดที่ไม่พึงประสงค์ผลข้างเคียงแทบไม่มี (นอกจากฉีดกะหมอกระเป๋าอันนี้ไม่รับประกัน 555) และที่สำคัญไม่ดื้อยา

ammay

Toxin A ยี่ห้อ Dysport ค่ะเดวพูดโบท็อกซ์กลัวจะใช้ผิดยี่ห้อ เพราะราคาต่างกันมาก แต่คุณภาพคือกันสุด ริบหน้าดีเยี่ยมเพราะใช้มาแล้วทั้ง 2 ตัว

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โบท็อกซ์ครับ ฟิลเลอร์ไว้สำหรับฉีดเติมเต็ม

ด้านบน ด้านล่าง