รีวิวเสริมจมูกที่ Dmor clinic สาขาลาดพร้าว

monibes

สมาชิกใหม่
20 กรกฎาคม 2014
สวัดดี สวีดัด ค่ะ พี่ๆ เพื่อน ๆ ชาวโดดเด่นทูกกกก คนเลยค่ะ

หนูไปอัพดั่งมาค่ะ ครั้งแรกกับการตัดสินใจทำศัลยกรรมค่ะ ตอนแรก แม่ให้ไปทำที่ รพ. แห่งหนึ่ง ก็ตัดสินใจไปแล้วหล่ะค่ะ

แต่มีจุดหักเหค่ะ พาเพื่อนไปตัดปากที่ Dmor clinic คือ คิดไว้ ราคาถูก ต้องเป็นตึกแถวเล็ก ๆ แน่ๆเลยค่ะ แต่พอรถเลี้ยวเข้าไปคิดในใจ พามาผิดไหมนิ 555 คือแค่ตึกก็หรูมากกกก ( ไปผ่าตัดที่ สาขาเรียบทางด่วย รามอินทราค่ะ คลิินกอยู่ใน Day spa ) คือมันใหญ่มาก ตกแต่งหรูมากเลยค่ะ

ระหว่างที่นั่งรอเพื่อนตัดปาก ก็ได้คุยกะ พนง. คนนึง เขาก็มาถาม เพื่อนทำไม่อยากทำบ้างหรอ เราก็นะ มีคนช่วนคุย ก็จัดไปค่ะ บอกเขาไปว่าจะทำจมูก คราวนี้นางก็เชียร์ให้ทำกะนางสิค่ะ 5555 ก็ตามสไต เซลล์เนอะ นางบอกว่าถ้าเราทำ ให้โปรเพื่อนแนะนำเพื่อลด 50% ค่ะ ก็เอ่อ คือจะลดไปไหนอีก แค่นี้ก็ถูกอยู่แล้วมั่ง!!! นางบอกว่าช่วงนี้เขาเปิดคลินิกใหม่ อยากดึงลูกค้าเข้ามาทำก่อน เข้ามาเพื่อมีผลงานรีวิวก่อน แต่ถ้าเราทำสวย เราต้องมาลงรีวิวให้เขานะ ก็โอเค ไม่มีปัญหา ( ขอกลับไปตัดสินใจกับแม่ก่อนละกันนะ)

หลังจากที่โดนเชียร์มามากมาย กลับบ้านมาก็ถึงคราวที่เราเชียร์แม่บ้างขอเลยจ้าาาา ว่าจะเสริมจมูกที่ Dmor clinic ไม่ไปทำที่ รพ. ละ แม่ก็ค้านอยู่นานนะ เพราะอยากให้ไปทำ รพ. มากกว่า แต่ด้วยความที่เราเก็บข้อมูลมาเยอะจากที่ พนง. Dmor นางเชียร์เรามา 555+ ก็เป็นที่สำเร็จค่ะ ตกลงได้ไปทำที่ Dmor clinic ค่ะ นัดโอนเงินและได้ทำเมื่อวันจันทร์ที่ 29 ที่ผ่านมาค่ะ

มาลงรูปดีกว่าค่ะ
ก่อนนะค่ะ

หลังทันทีค่ะ

อันนี้วันที่สองค่ะ

อันนี้ของวันนี้ค่ะ ได้ 4 วันละค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อยากเห็นด้านหน้าแบบไม่ก้ม แบบรูปแรกจังเลยครับ

เพื่อเสริมให้โด่งขึ้นแล้วทรงจมูกสวยขึ้นมาก ดูปีกหุบเข้าไปด้วย

รูปที่ด้านหน้าแล้วก้ม จึงดูปีกหุบมาก อยากชมแบบไม่ก้ม อยากเห็นว่า ปีกหุบเข้าไปเยอะมั้ยครับ

monibes

สมาชิกใหม่
มาและค่ะ วันที่ 7 วันนี้มีนัดตัดไหมตอนเย็น ๆ

monibes

สมาชิกใหม่
อยากเห็นด้านหน้าแบบไม่ก้ม แบบรูปแรกจังเลยครับ

เพื่อเสริมให้โด่งขึ้นแล้วทรงจมูกสวยขึ้นมาก ดูปีกหุบเข้าไปด้วย

รูปที่ด้านหน้าแล้วก้ม จึงดูปีกหุบมาก อยากชมแบบไม่ก้ม อยากเห็นว่า ปีกหุบเข้าไปเยอะมั้ยครับ
ได้ค่ะ พี่ เดี๋ยวขอหนูตัดไหมวันนี้ก่อนน้าาาา ช่วงเย็นๆ

ด้านบน ด้านล่าง