ขอคำแนะนำศัลยกรรมเกาหลีค่าา >_<

bng56

สมาชิกโดดเด่น
อัพเดทๆ วันนี้ลองทักไลน์ไปปรึกษามา 2 ที่คือ ไอดีกับบาโนค่ะ

ตอนแรกก็คิดจะลองปรึกษาโรงบาลไทย แต่กลัว นี่ยอมเก็บเงินก้อนแล้วไปทำทีเดียวดีกว่าไม่แก้ อยากเจ็บทีเดียว ฮืออ

เลยสรุปที่ทักไลน์ไปลองคุย 2 ที่ โอเคทั้งคู่เลย ราคาเหมือนไอดีจะแพงกว่าหน่อย แต่ว่าบาโนจะมีพวกบริการไรงี้จะดีกว่า ...

เอาไงดีน้า ใครมีข้อมูล มีประสบการณ์ ฝากแนะนำหน่อยค่า

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อยากไปทำอะไรที่เกาหลีครับ เราก็ไปทำที่เกาหลีมา ยินดีให้คำปรึกษาครับ

ด้านบน ด้านล่าง