ก่อนหลังฉีด Filler หน้าอก เดือนกว่า ๆ โดยหมอบอย ที่ YB Holistic

gomigo

สมาชิกใหม่
2 มิถุนายน 2014
สวัดดีเพื่อน ๆ โดดเด่นค่ะ วันนี้มารีวิวรูปก่อนหลัง ฉีด Filler หน้าอกให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง หลังจากที่ฉีดไปแล้วเดือนกว่าๆ ครับ

ยอมรับค่ะ ว่ามันยุบลงไปนิดนึง จากตอนแรก อาจเป็นเพราะยุบบวม หรืออะไรไม่ทราบค่ะ แต่ก็โอเคกับผลลัพที่ได้ค่ะ ถือว่าคุ้มค่า ที่ตัดสินใจที่ฉีดไม่เสริม ไม่ใช่เสริมไม่ดี แต่เราไม่มีเวลาว่าง ที่จะพักฟื้นและยังกลัว การผ่าตัด

ตัดสินใจฉีดครั้งนี้กับคุณหมอบอย ค่ะ ที่ YB Holistic แถวทองหล่อซอย 3 ค่ะ

หลังฉีดรู้สึกตรึง ๆ ค่ะ ไม่บวด วันแรกมีรอยช้ำๆ นิดหน่อย สองวันก็หายค่ะ ถามว่าใหญ่ขึ้นมากไหม ไม่ได้ใหญ่ขึ้นมากค่ะ แต่ก็ใหญ่ขึ้นในบริมาณที่เราต้องการ เพราะเราเลือกแค่นี้

ตอนนี้น่าจะเริ่มอยู่ตัวละคร่ะ ทำมาแค่ข้างละ 100 CC. ค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

รูปค่ะ ก่อนหลัง

LLwS

สมาชิกโดดเด่น
7 มิถุนายน 2014
สวยแล้วค่ะ หมอบอยเก่ง อิอิ

D

DavidMinho

Guest
รู้สึกอย่างไรบ้างคัรบ ตอนฉีด หรือ ปัจจุบัน เจ็บไหมคัรบ
ถามเหมือนตัวเองจะฉีด 555+

ด้านบน ด้านล่าง