ผู้หญิงกับกระเป๋าแบรนด์เนมคู่ใจแบบไหนที่คุณชอบ

prcheeze

สมาชิกโดดเด่น
หลายคนคงอยากรู้ว่ากระเป๋าคู่ใจของดาราคนดังที่โปรดปรานมากกลายเป็นของสะสมเลยก็ว่าได้ เพราะกระเป๋ากับผู้หญิงเป็นของคู่กันเลยก็ว่าได้ วันนี้เลยพามาเปิดคลังของสะสมของนางเอกสุดสวยที่พ่วงตำแหน่งผู้จัดตัวแม่ “แอน ทองประสม” ใน The Styler ที่พาไปเปิดคลังกระเป๋าคู่ใจ ที่คุณแอนบอกว่าเป็นสไตล์ที่ใช่ ใช้จนคุ้ม ไม่ว่าจะเป็นออกงานหรือใช้ประจำวัน อยากรู้แล้วใช่ไหมว่ามีแบรนด์ใดบ้าง วันนี้เรารวบรวมลิสต์มาให้สาวๆ ดูแบบเปิดวาร์ปตามสไตล์ “แอน ทองประสม” กันเลยค่า

กระเป๋าแต่ละแบรนด์ที่เห็นล้วนแต่เป็นแบรนด์ดังระดับโลกทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากไปวาร์ปตามเลยดีกว่าค่ะ

เปิดคลังมาเห็นกระเป๋าแบรนด์เนมแต่ละค่ายแล้วโอ้วแม่จ้าว!! สวยๆ ทั้งนั้น เห็นแล้วบอกเลยกิเลสตามมาติดๆ แบบชนิดว่าอยากเทหมดหน้าตักเพื่อกระเป๋าเลยก็ว่าได้ สวยๆแบบนี้ พวกเราก็ต้องไปจัดสิคะรอไรว่าแล้วไปช้อปตามสไตล์คุณแอน กันดีกว่าค่ะ ที่ Emporium

ขอบคุณภาพสวยๆ แบรนด์ดังจาก emporium.co.th

ด้านบน ด้านล่าง