เสริมจมูก เทคนิคเกาหลี หมอเปิ้ล Amed Clinic ถูกใจมากค่ะ

benzCeeMee

สมาชิกโดดเด่น
เราเป็นคนนึงที่ไม่มั่นใจในจมูกของเราเลย ถ่ายรูปด้านข้างแบบอารมณ์เสียมว้ากกกก เลยเริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูก เราสนใจเสริมจมูกเทคนิคเกาหลี และเราอยากสวยแบบเจ็บตัวน้อยที่สุดอ่ะค่ะ คือแบบกลัวเจ็บอยู่เหมือนกัน แล้วก็อยากให้ดูเป็นธรรมชาติด้วย เลยเลือกเสริมจมูกแบบนี้ดีกว่า รู้มาว่าถ้าเราไม่ชอบ ก็สามารถเอามันออกได้ด้วย

แต่นะ เสริมจมูกจะสวยไม่สวย มันก็ขึ้นอยู่กับฝีมือคุณหมอในการปั้นให้เข้ากับใบหน้าเราด้วย แต่หมอเปิ้ลของเราโอเคเลยถูกใจสุด ๆ เราทำกับหมอเปิ้ล ที่ Amed Clinic คุณหมอเป็นกันเองมาก หมอเปิ้ลแนะนำเราเสริมจมูกแค่ 1 CC ก็โอเคแล้ว ยังไงก็อยากแนะนำเพื่อน ๆ ที่สนใจเสริมจมูก ให้ทำในที่ ที่เชื่อถือได้นะคะ ความปลอดภัยต้องมาเป็นอันดับ 1 ค่ะ
ไปดูรูปเราเลยดีกว่า โม้มาเยอะแล้ว......

ด้านซ้ายจมูกดูไม่พุ่ง เห็นมั้ยค่ะ กับตอนฉีดเสร็จแล้ว ดูพุ่งเวอร์ๆค่ะ 555555 ดูเอาเอง

3_1.jpg 3_2.jpg

ด้านบน ด้านล่าง