โอ้ววว ฉีดสเต็มเซลล์ที่หน้า 3 ครั้ง ล้านสอง

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
โอ้ววว ฉีดสเต็มเซลล์ที่หน้า 3 ครั้ง ล้านสอง วันนี้โดดเด่นขอนำเสนอเรื่องเล่า เม้ามอย์จากเพจ บันทึกของตุ๊ด ซึ่งเป็นเพจที่ตั้งขึ้นมาเพื่อเขียนเรื่องราวที่สนุกสนาน เรื่องเล่าของเจ้าของเพจอย่างคุณกัส หรือที่รู้จักกันในนาม คุณช่า ซึ่งวันนี้ก็มีเรื่องราว ที่ขำขันเกี่ยวกับความสวยความงาม จึงนำมาให้ได้อ่านกันค่ะ วันนี้ช่าไปคลินิกเสริมความงามแห่งหนึ่งมาค่ะ พนักงานน่ารักมุ้งมิ้งมาก นางมานั่งแนะนำบริการเสริมเยี่ยงคนสนิท…นางว่างี้ พนง : คุณช่าคะ ช่า : ขา.. พนง : ตอนนี้เราเปิดแผนกใหม่ เป็นแผนกเกี่ยวกับนวัตกรรมการฉีดผิวโดยเฉพาะเลยนะคะ คุณช่าสนใจมั้ยคะ ช่า : ไหนคะ…ยังไง มีอะไรบ้าง พนง : เด่นๆเลยก็มีฉีดดีท๊อคซ์(เปิดโบชัวร์ให้ดูประกอบ)ช่วยเรื่องการชะล้างสารเคมีในร่างกาย หรือ(พลิกอีกหน้า) IV ค่ะ จะเป็นการรวมวิตามินช่วยในเรื่องขาวใส ช่า : อ๋ออ(เลื่อนตาไปดูราคา…ครั้งละ 3 พัน)…..ต้องฉีดถี่แค่ไหนคะ พนง : อาทิตย์ละครั้งก็พอแล้วค่ะ…อ้ะ แต่มีอันนึงเริ่ด เหมาะกับคุณช่ามากค่ะ อยากให้คุณช่าลอง ช่า : ไหนๆ พนง […]

The post โอ้ววว ฉีดสเต็มเซลล์ที่หน้า 3 ครั้ง ล้านสอง appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง