เสริมหน้าอก ฉีดหน้าอก ข้างละ200ซีซี ได้โปรแถมฟรี50ซีซี!!!

anusa.nusa25

สมาชิกโดดเด่น
ตัดสินใจปรึกษาคุณหมอ เรื่องหน้าอกหน้าใจที่แม่ให้มา คิดว่าไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ อยากอัพไซส์ค่ะ คุณหมอแนะนำว่าให้เพิ่มที่ 200 CC ค่ะ คุณหมอบอกว่าเป็นเทคนิคของเกาหลี และต้องงดทานวิตามินทุกชนิด หรือยาที่มีผลกับการหยุดไหลของเลือด ส่วนตัวเราทาน วิตามินซีกับบี แล้วก็พริมโรส (อาหารเสริม) ก็ต้องงดไปก่อนอย่างน้อย 3 วัน ค่ะ

ในวันที่ทำ ตื่นเต้นสุด ๆ แต่ก็แอบกังวลเล็กน้อย จะเจ็บมั๊ยนะ จะมีอาการแพ้รึป่าวนะ แต่สรุปก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ ใช้เวลา ประมาณเกือบ 2 ชั่วโมงได้ค่ะ คุณหมอเปิ้ลทายาชาที่หน้าอกทิ้งไว้ 45 นาที แล้วก็เริ่มเสริมหน้าอกให้เราค่ะ เสร็จแล้วคุณหมอก็จะนวดๆ ให้ได้รูปทรง เป็นอันเสร็จสับ ยิ้มกรุ้มกริ่มกลับบ้าน พร้อมหน้าอกหน้าใจใหม่

คุณหมอเปิ้ลแนะนำว่า ควรใส่ชุดชั้นในแบบ Sport Bra 1 เดือน งดดื่มแอลกอฮอล์ (อันนี้เครียดมากค่ะ 55) และยังให้งดวิตามินทุกชนิดต่ออีก1 สัปดาห์ค่ะ แต่คุณหมอให้ทานวิตามินตัวที่ซื้อมาจากคลินิก เพื่อให้หน้าอกมันฟูน้ำมากขึ้นคะ ซื้อมา2 สัปดาห์ หลีกเลี่ยงความร้อน และดื่มน้ำเยอะ ๆ ในช่วง1เดือนนี้งด นวดหน้าอก ทุกรูปแบบ จนกว่า หน้าอกจะนิ่มก่อน พอนิ่มแบบธรรมชาติแล้ว ค่อยนวดคลึงเบาๆ ได้ค่ะ ก่อนนอน แล้วหลังจากนั้นก็ ทำกิจกรรมบนเตียงได้ ตามปกติ เลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ

ก่อนและหลังค่ะ เปรียบเทียบให้เห็นชัดๆเลย ว่าหน้าอกไซส์อัพจริงๆ แถมกระชับขึ้นด้วย

รูปนี้ เห็นได้ชัดเลยว่า หัวนมไม่ต้องแก้โดยการผ่าตัดแต่อย่างใด คุณหมอแก้ให้โดยการใช้ฟิลเลอร์นี่แหละค่ะ ดึงให้หน้าอกมันฟู ชมพูขึ้น และดูน่าจุดๆ มากขึ้น ชอบมากตรงนี้ แล้วคุณหมอยังนัดให้ไปยิงเลเซอร์ ให้ชมพู อีก จะสวยไปไหนนี่เราอิอิ
สำหรับเรา เราว่ามันก็ไม่ได้ใหญ่มาก แต่เราก็พอใจในระดับนี้ค่ะ ดูเป็นธรรมชาติค่ะ และฐานนมมันก็ดูโอเคขึ้นด้วยอ่ะ ชอบ ๆ ประทับใจมาก ขอบคุณเอเมดคลินิกค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หน้าอกดูสวยขึ้นมาเลยครับ

ราคาเท่าไหร่ และใช้ฟิลเลอร์ยี่ห้ออะไรครับ

benzCeeMee

กรี๊ด หัวนมมากเลยค่ะ ชอบ ๆ
รอคำตอบ ด้านบนด้วยจร้า:*

หน้าอกดูสวยขึ้นมาเลยครับ

ราคาเท่าไหร่ และใช้ฟิลเลอร์ยี่ห้ออะไรครับ

สวัสดีค่ะ เราใช้ฟิลเลอร์ยี่ห้อ อควาฟิลลิ่ง ค่ะ
ราคาข้างล่ะ 150 cc แถมฟรีอีก 50 cc เป็น 200 cc
90,000 บาท ค่ะ

กรี๊ด หัวนมมากเลยค่ะ ชอบ ๆ
รอคำตอบ ด้านบนด้วยจร้า:*

เราใช้ฟิลเลอร์ยี่ห้อ อควาฟิลลิ่ง ค่ะ

ราคาข้างล่ะ 150 cc แถมฟรีอีก 50 cc เป็น 200 cc 90,000 บาท ค่ะ

victoria

16 พฤษภาคม 2014
ทำที่ไหนอ่ะ? ทำกับหมอท่านไหนเอ่ย?

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
ทรงเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

jiggee

สมาชิกใหม่
ขอดูรูปปัจจุบันด้วยค่ะ ว่าตอนนี้ทรงและขนาด เป็นยังไงมั่ง

ด้านบน ด้านล่าง