ทำปากบาง ทรงปากกระจับ ที่ Amed Clinic โดย หมอเปิ้ล

monpatcha4

สมาชิกใหม่
ก่อน - หลัง ทำปากบาง ที่ Amed Clinic.jpg

สวัสดีค๊าาา...,, วันนี้อยากจะมาโชว์มาอวดหลังจากที่ตัวเองได้ไปทำปากบาง กับ คุณหมอเปิ้ล ของ Amed Clinic ค่ะ :)

คือ หลายคนอาจจะสงสัยใช่ป่าวว่าเราจะทำปากบางทำไม เพราะที่เห็นรูปก่อนทำ ของเรานั้นก็แอบบางแล้ว
แต่!! ไม่พอใจค๊าาา อยากให้บางอีกนิด ทรงปากกระจับอีกหน่อยไรงี้ :giggle:
จนได้รูปปากสวยๆ มาเลยค๊าาา งานนี้ต้องยกความดีความชอบให้คุณหมอเปิ้ลไรงี้
แต่กว่าปากจะสวยพูดเลย...ตอนทำนี่แอบเจ็บนะคะ แต่กัดฟันสู้ คิดในใจเลยค๊าาา
ว่าต้องสวย ต้องสวย ต้องสวย แต่จริงๆก่อนทำนี่ทางคุณหมอเปิ้ลเค้าก็แปะยาชาให้ก่อนนะคะ
และทิ้งไว้ซักพักใหญ่ ก่อนทำสวยปากบาง สนนราคา อยู่ที่ 25,000 ค๊าาา
ส่วนตัวนะคะเราว่าปากเนี่ยแหละเป็นจุดมหาเสน่ห์ พอปากสวยขึ้นมา ความมั่นใจก็ตามมา และยิ่งพักหลังๆ หลังจากที่แผลหาย ปากไม่บวมแล้ว ก็มีแต่คนชมว่าปากสวยมาก
ทำที่ไหนๆ ไอ้เราก็เบื่อจะตอบจนต้องบอกว่า อยากสวยไปนี่เลย ----- >> Amed Clinic จบนะคะเพื่อนฝูงทั้งหลาย 555 เอิ่ม ทิ้งท้ายนิดนึง คือไม่ได้โฆษณาให้แต่อยากใด คือ ดีจริงเลยอยากแบ่งปันไรงี้
ส่วนค่าใช้จ่ายทำปากก็ออกเองนะคะ ( น้ำตาจิไหล เก็บเงินเองมา3เดือน :rock: :rock: )

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ก่อนทำก็บางมากอยู่แล้วอ่ะ

แต่ถ้าชอบก็โอเคครับ ^^

nicenessy

สมาชิกโดดเด่น
19 พฤษภาคม 2014
ก่อนทำก็สวยดีแล้วนะคะ แต่หลังทำนี่สะกดใจเลยทีเดียว สวยและเนียนมากอ่ะ

Jessica

19 พฤษภาคม 2014
ทำสวยและเนียนมากเลยนะค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจัง:D:D:D

noomelle

สงสัย จะชอบปากบางๆ แต่เดี๋ยวนี้เห็นคนฮิตทำเยอะมาก แต่ทรงปากสวยดีค่ะ ชอบๆ

victoria

16 พฤษภาคม 2014
ทรงปากสวยสะกดใจมากเลยอ่ะ ชอบ ๆๆ เจ็บมากมั้ยคะเนี่ย ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ย :*:*

ด้านบน ด้านล่าง