เคลียร์ ชัด จัดเต็ม Nivea cleansing water รีวิว

happyties

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2016
สำหรับสาวๆ ที่แต่งหน้าแบบจัดเต็มแล้วล่ะก็ มีวิธีใช้ Cleansing Water กันแบบง่ายๆ มาฝากค่ะ เพียงแค่ “ ชุบ แช่ เช็ด “

เท Nivea cleansing water ลงบนสำลีให้ชุ่ม จากนั้นแปะทิ้งเอาไว้ที่เปลือกตา นวดให้เป็นวง หรือคลึงเบาๆ จากนั้นเช็ดออก เพียงแค่นี้ก็จะได้ผิวที่สะอาดไร้เมคอัพแล้วล่ะค่ะ

ให้เช็ดซ้ำๆ จนกว่าสำลีจะสะอาดนะคะ อย่าไปกลัวเปลืองเลยค่ะ เมื่อเช็ดออกจนหมดแล้ว เราจะรู้สึกสบายผิว ใบหน้าโล่ง เบา แถมยังไม่ทำให้ผิวแห้งตึงอีกด้วยค่ะ ไม่แสบผิว และยังเป็นการเติมความชุ่มชื้นแก่ผิว ด้วยนวัตรกรรมออกซิจนบูทส์ที่สามารถเติมออกซิเจนลงสู่ชั้นผิว ทำให้ผิวนุ่ม ชุ่มชื้น ให้ผิวหน้าได้ผ่อนคลายด้วยค่ะ และยังไม่ทำให้ผิวเหนอะหนะให้รำคาญอีกด้วย

ขอบคุณรีวิวจาก คุณเบลล์ Bellyly บิวตี้บล็อกเกอร์ ด้วยนะคะ ที่มา รีวิว NIVEA Cleansing ให้เราดูกัน หรือถ้ายังไม่สะใจ อยากดู Nivea cleansing water รีวิว แบบเต็มๆ ละเอียดๆ แล้วล่ะก็ เชิญที่ http://bit.ly/1Y3QYAO เลยค่ะ

jub

สมาชิกโดดเด่น
สาเหตุของการเกิดสิว บางทีก็อาจเกิดจากการทำความสะอาดผิวหน้าที่ไม่สะอาด มีสิ่งสกปรกเข้าไปอุดตันรูขุมขน ทำให้เกิดสิวดังนั้นการ รักษาสิว ควรใส่ใจเรื่องทำความสะอาดผิวโดยใช้คลีนซิ่งเช็ดทำความสะอาดผิวก่อนล้างหน้าค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง