รีวิว จมูกเมโกะ คลีนิค คุณหมอมนัส แก้ไขฉีดฟิลเลอร์

nu.nook

Junior Member
รีวิว จมูกมูลค่า 200,000 บาท น้ำพักน้ำแรงที่เก็บออมมา จากการทำงานพริตตี้ ถือว่าคุ้มค่ามากค่ะ
ตอนแรกเลย ขอเล่าก่อน....ไปฉีดฟิลเลอร์มาแล้วมันไหล จมูกโตๆ ไม่ชอบเลยค่ะ เวลาไปทำงานก็ไม่มั่นใจ
คอยถามเพื่อนๆพริตตี้ด้วยกันว่าทำที่ไหน อยากทำบ้าง ถามไปถามมา พร้อมกับ หาข้อมูล ก็ได้รู้จัก เมโกะ คลีนิค
ที่สนใจที่นี้ เพราะเค้าเปิดมานานมากกกก 30 กว่าปี ได้มั้ง เลยไปสืบชื่อคุณหมอ มนัส ต่อ บวกกับดูรูปทรง
เพื่อนพริตตี้คนดัง ที่ทำมา แล้วชอบ แถมทำจมูกออกมาแล้วงานเยอะด้วย เค้าบอกเสริมจมูก แล้วเสริมดวง
เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษา ตอนแลกได้ยินราคา ตกใจเหมือนกัน แต่รุ่นพี่ในวงการที่สนิทกัน เค้า แนะนำว่าทำทั้งทีทำดีๆไปเลย
ครั้งเดียว ครั้งสุดท้าย ตัดสินใจรูดบัตรเครดิตเลยจร้าาาา ผ่อนยาวๆ 10 เดือน ( 20,000ต่อเดือน ต้องขยันกว่าเดิม สู้ๆ)
วันที่ทำคุณหมอมนัสใจดีมาก.....คุณกัน พักใหญ่เลย คุณหมอเค้าบอกว่า ถ้าสันจมูกสโลบจะรับเงิน รับงาน เราก็ยิ้มเลยสิ
รับงานๆเยอะๆ เอาคืนค่าจมูก(คิดในใจ) ถึงเวลาทำจริงใจแอบสั่น กลัวอยู่เหมือนกัน มีพี่พยาบาลมาจับมือ ตอนหมอฉัดยาชา จี๊ด.....นีสเนิง
จากนั้น....สบายๆเลยค่ะ ถือว่าหมอมือเบา สมคำล่ำลือ สุดๆ เข้าห้องผ่า ประมาณ 6 โมง เสร็จประมาณ 2 ทุ่ม ได้นอนพักสบายๆ
บรรยากาศกันเองมาก ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอก่อนทำ (ขออนุญาติคุณหมอแล้วนะ 555) สนุกสนาน เข้าไปล้างแผลทุกวัน ชอบตรงเค้าดูแลดีอะ
หลังจากทำไม่บวม ทีคนทักเยอะว่าดีขึ้น สวยขึ้น งานเข้าเยอะจร้งๆด้วย ฝากติดตามผลงานด้วยนะค่ะ

รูปก่อนทำ....เวลาถ่ายงาน หรือออกงาน หน้าไม่ขึ้นกล้อง อย่างแรง

fetch

fetch

หลังทำ ตอนเย็บปลาย จมูกใหม่ๆเลยค่ะ ( สู้ๆตาย)

fetch

ประมวลรูปหลังทำกันให้ดูก่อน เดี๋ยวมาติดตามอาการกันนะค่ะ

mimi1986

Junior Member
4 กุมภาพันธ์ 2014
สวยมากค่ะ จมูกเข้ากับใบหน้ามากๆ หมอมนัสทำจมูกได้สวยที่สุดเลยค่ะ เจ็บมากไหมค่ะ แล้วกี่วันค่ะกว่าจมูกจะหายเป็นปกติ

tookkata

สมาชิกโดดเด่น
รอชมอยู่นะคะ เอารูปมาให้ดูหน่อยสิค่ะ

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
อยากเห็นรุปจัง มองไม่เหนรุปค่ะ ลงใหม่นะๆๆๆ

ด้านบน ด้านล่าง