เสริมจมูก หมอแก้ว DRK Beauty Clinic เลิฟมากๆ

Izeskate

สมาชิกใหม่
สวัสดีคะเพื่อนๆวันนี้เราขอมารีวิวฝีมือของคุณหมอแก้ว DRK Clinicคะ เราเป็นคนที่หาข้อมูลเยอะมากกเกี่ยวกับการเสริมจมูกทั้งหาข้อมูลทั้งถามคนใกล้ตัว รวบรวม

ข้อมูลได้ค่อนข้างเยอะ เลยมาลงเอยที่DRK Beauty Clinic คะ ที่เลือกอย่างแรกเลยคือคุณหมอจบศัลยกรรมตกแต่งจริงและเป็นอาจารย์แพทย์ฝีมือดีอีกต่างหาก

คลินิกสะอาดแบบว่า สะอาดเว่อๆ ทุกอย่างปลอดภัยสุดๆ คนใกล้ตัวทำก็เห็นว่าทรงสวยดี รีวิวโดยรวบแล้วซื้อใจเราได้เยอะเลย เราจึงตกลงทำที่นี้คะ

รูปนี้เป็นก่อนทำนะคะ บอกก่อนเลยว่าเราเป็นคนมีดั้งบ้าง 55555

ต่อไปเป็นรูปหลังทำได้1อาทิตย์คะ ไม่ค่อยช้ำเลย

หมอบอกว่าถ้าครบ3เดือนไปแล้วอาจยุบลงอีกนิดหน่อย แต่เราชอบจมูกตอนนี้มากคะ ลืมบอกไปเลยว่าค่าเสียหายทั้งหมด ถูกมาก!!!! เพราะเราทำโปรโมชั้น50%

มีอะไรสงสัยสอบถามได้เลยคะ ยินดีให้คำปรึกษา

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หัวตาดูสูงไปนิ๊ดนึง น่าจะยุบอีก รอชมรีวิวต่อนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง