รีวิวโบท๊อกซ์ botox botulax น่องเรียวกับ GangnamClinic ค่ะ

pinwhatzap

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2015
สวัสดีค่ะ ชื่อน้องพินนะคะ

น้องพินเป็นคนน่องใหญ่ค่ะ

คืออยากให้น่องมันเรียวๆ พอๆ กับต้นขา

ไม่อยากให้น้องโป่งอ่ะค่ะอิๆ

แบบว่าเป็นผู้หญิงใช่ไหมคะ ก็ต้องอยากมีน่องเรียวสวยงาม

พินเลยหาดูว่าควรจะทำยังไง ให้ได้ผลดี รวดเร็ว และสวยด้วย

ตอนแรกพินก็ออกกำลังกาย ปั่นจักรยาน แต่คิดว่า อาจจะมีเวลาน้อยไปค่ะ

ก็เลยลองมาค้นหาใน google ดู จึงได้พบว่ามีการทำ botox botulax ให้กับน่อง

แล้วก็จะจะให้เรียวด้วย จริงๆ พินคิดว่ามันดูยากนะคะว่ามันเรียวขึ้นไหม

อันนี้ต้องให้คนทักน่ะคะ และก็รอค่ะ หลังทำเสร็จก็รอว่าจะมีคนทักไหม

แบบว่าเราก็ไม่อยากจะเข้าข้างตัวเองนะคะ พินไปทำมา 2 อาทิตย์ ซึ่งจริงๆ

ก็คิดว่าน่าจะยังไม่มีคนทัก แต่ก็แอบรออยู่ค่ะ พอดีพี่ๆ ที่ GangnamClinic

ทักมาทางไลน์พอดี จังหวะเดียวกันเลยค่ะ พินก็เลยได้อวดขาเรียวที่เพื่อนๆ ทัก

ให้ดูน่ะคะ พี่ๆ เลยแนะนำว่า ลองมาลงรีวิวไหมน่ะคะ

ก็เลยคิดว่ามาลงรีวิวที่เว็บโดดเด่นนี้แหละค่ะ

มาดูกันให้เห็นๆ ไปเลยว่าจะเป็นยังไง งั้นมาดูภาพกันนะคะ

มาดูน่องของพินก่อนทำนะคะ (ขอสงวนไม่ให้เห็นหน้านะคะอายค่ะ)

แล้วมาดูภาพหลังทำนะคะ

มันแค่ 2 อาทิตย์และครั้งแรก พินว่าอาจจะยังเห็นผลไม่ชัด

แต่ยังไงพินจะไปทำเพิ่มอีกแน่นอนค่ะ ลองดูที่เพื่อนๆ ทักกันนะคะ

IMG_0337.jpg IMG_0338.jpg

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มาอัพเดทด้วยนะครับ ว่าผลมีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง

pinwhatzap

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2015
ได้เลยค่ะ ไว้พินไปฉีดเพิ่มแล้วจะมา update เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง