รีวิวร้อยไหม โบท๊อกซ์ ลดไขมันเหนียง ที่ GangnamClinic ค่ะ

iamyuinaka

สมาชิกใหม่
24 พฤษภาคม 2015
สวัสดีค่ะ ชื่อยุ้ย นะคะ

ยุ้ยได้ไปทำสวยด้วยการร้อยไหม

พร้อมด้วยการลดไขมันเหนียง

และโบท๊อกซ์ ด้วยค่ะ

เรียกได้ว่าทำหน้าสวยครบสูตรเลยทีเดียว 555

แบบว่าก็อยากจะยกกระชับบ้างน่ะคะ

ดูจากเหนียงไขมันลดลงเยอะมากเลยจริงๆ นะคะ

ส่วนไหมต้องรอประมาน 1 เดือน ถึงจะเห็นผลค่ะ

แล้วยังไงยุ้ยจะมา update อีกทีนะคะ

ตอนนี้ดูเหนียงก่อนนะคะ ว่าลดเยอะอย่างว่าขนาดไหนค่ะ

มาดูภาพก่อนทำกันเลยค่ะ

มาดูรูปตอนระหว่างทำนะคะ ฝากให้น้องที่คลินิกถ่ายไว้ให้ค่ะ

จริงๆ ตอนที่ทำไม่เจ็บเลยนะคะ คุณหมอมือนิ่มมากๆ เลยค่ะ

เสร็จแล้วล่ะคะทีนี้ มาดูหลังทำเสร็จใหม่ๆ เหนียงหายไปเยอะมากๆ จริงๆ เลยค่ะ

ชอบมากๆ เลยค่ะ แล้วไว้ครบ 1 เดือนแล้วจะมารีวิว update ภาพที่ร้อยไหมไปนะคะ

ขอบคุณที่มาอ่านรีวิวของยุ้ยค่ะ :)

ด้านบน ด้านล่าง