รีวิวมาร์คหน้า สวย ใส กับทาง GangnamClinic ค่ะ

lovenarakna

สมาชิกใหม่
น้องเลิฟได้ มาไห้ทาง GangnamClinic ดูแลในส่วน ของผิวพรรณ

ก่อนหน้าน้องเคยไห้คลินิก ชื่อดัง ดูแลอยู่ แต่รู้สึกว่าราคา ไม่ค่อย ยุติธรรม

และผลลัพท์ ก็ยังไม่เด่นชัดเท่าไหร่ พูดง่ายๆ คือไม่คุ้ม กับเงินที่เสียไป

เลยลองมาไช้บริการ ที่ GangnamClinic ตัวยาที่ดูแลผิวพรรณ ดูดีมากคะ

แค่เข็มแรกก็รู้สึกถึงความกระจ่างใสแล้ว จากนั้นเลิฟก็เลย

ซื้ออเป็นคร์อส ซึ่งวันนี้เลิฟได้ทำ maskplacenta + seoul perfect skin

และคุณแม่น้องเลิฟก็มาใช้บริการด้วย คุณแม่ประทับใจกับ GangnamClinic มากคะ

เลิฟเลยคิดว่ามาทำรีวิวไห้กับทาง GangnamClinic ดีกว่าค่ะ ของดีต้องบอกต่อนะคะเนี้ย

ดีใจคะที่ได้รู้จักกับทาง GangnamClinic อยากให้เพื่อนๆ ทุกคนได้ผลลัพธ์ที่ถูกใจเหมือนเลิฟค่ะ

งั้นมาดูภาพขั้นตอนการทำที่เลิฟขอให้พี่เค้าช่วยถ่ายรูปให้นะคะ

มาดูชมกันเลยค่ะ ผลเป็นยังไง ment กันมานะคะ ขอบคุณที่มาอ่านรีวิวของเลิฟค่ะ^^

มาดูตอนมาร์คเสร็จนะคะ เห็นผลทันตาเลยค่ะ ชอบมากๆ เลย
ไม่ต้องแต่งหน้าให้มากเลยค่ะ :)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ที่มาร์คเป็นมาร์คอะไรครับ ซื้อเป็นครอสหรือปล่าวครับ

มาร์คครั้งที่ 2-3 แล้วมารีวิวอีกนะคร้าบบ

lovenarakna

สมาชิกใหม่
เป็นมาร์ค maskplacenta + seoul perfect skin ค่ะ
เป็นตัวนำเข้าจากเกาหลีค่ะ
ขอบคุณที่มาอ่านรีวิวนะคะ
ได้ๆ ค่ะไว้ไปอีกจะมารีวิวต่อค่ะ :)

lovenarakna

สมาชิกใหม่
มาร์คเลยค่ะ ที่นี่บริการดีมากๆ เลยค่ะ
คลินิกอยู่สยามสแควร์ ซอย 1
ที่สำคัญไม่แพงด้วยค่ะ
ชื่อ GangnamClinic ค่ะ
เลิฟเจอเว็บไซต์เค้าด้วยค่ะ ลองดูนะคะ
มีโปรโมชั่นและราคาอยู่ในนั้นด้วยค่ะ
http://www.gangnamclinicthailand.com/

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เป็นมาร์ค maskplacenta + seoul perfect skin ค่ะ
เป็นตัวนำเข้าจากเกาหลีค่ะ
ขอบคุณที่มาอ่านรีวิวนะคะ
ได้ๆ ค่ะไว้ไปอีกจะมารีวิวต่อค่ะ :)

รอชมอัพเดทอีกนะครับ ชอบอ่านรีวิวครับ^^

ด้านบน ด้านล่าง