รีวิวปากกระจับแผลสวยกับหมอเบียร์ DRK เอกมัย 3

jellyjoy

สมาชิกใหม่
7 มิถุนายน 2016
จอยค่ะ ทำปากไปได้ 21วันแล้ว ที่ดีอาร์เค มารีวิวให้เพื่อนๆดูกันค่ะ

ก็เป็นรีวิวแรกของจอยเองอยากแชร์ประสบการณ์ ลองติดตามกันได้นะค่ะ

แต่จะบอกเพื่อนๆว่าหาข้อมูลดูรีวิวเยอะๆเพราะทำปากจอยคิดว่างานแก้ค่อนข้างยาก

ถ้าทำแล้วก็อยากให้เป็นครั้งเดียวจบดีกว่า ลองหาข้อมูลกันดูนะคะ

จอยก็ขอรีวิวเป็นอีกหนึ่งเสียงให้กับดีอาร์เค เพื่อเป็นทางเลือกให้เพื่อนๆได้ตัดสินใจทำคะ

ปากจอยเดิมๆเลยคือค่อนข้างหนามากและไม่ได้รูปเพราะว่า หนาทั้งปากบนและล่าง

และจอยก็อยากมีปากกระจับสวยๆเหมือนสาวเกาหลี ฮ่าๆๆ (อินสุดๆๆ) ก็หาข้อมูลและเข้าไปปรึกษากับหมอเบียร์ที่ดีอาร์เค

คุณหมอให้คำแนะนำดีมากเลย หมอน่ารักด้วย ..หลังปรึกษาจอยก็ตัดสินใจทำเลยคะ

ก่อนผ่าตัดคุณหมอเบียร์ มาร์คส่วนที่จะตัดออกค่ะ

และหลังทำ 21 วันสวยเป๊ะ ได้ที่ไปเลยค่ะ

และนี่ก็หลังทำปาก 21 วัน สวยมาก

แผลแห้งไวมากเลยแต่ตอนหลังทำเสร็จก็รู้สึกตุ๊บๆที่แผลเย็บ

แผลแห้งรูปปากก็สวยในระดับนึง พอตัดไหมโอเคเลย เป็นกระจับได้รูป สวยมาก ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ

เพื่อนคนไหนสนใจเข้าไปปรึกษาที่ ดีอาร์เค ได้นะค่ะ พี่ๆให้บริการดีมาก คุณหมอก็น่ารักด้วย

เดินทางสะดวกมากจอยนั่ง BTS มาลงทองหล่อ ต่อพี่วิน ปื๊ดเดียววถึงเลย อิอิ

ด้านบน ด้านล่าง