เสริมจมูก กับคุณหมดที่ YB

nana4

สมาชิกใหม่
4 มิถุนายน 2016
สวัสดีเพื่อน ลักษณะจมูกเราเหมือนลูกชมพู่เลย

เล็กบน ใหญ่ล่าง พูดง่ายๆจมูกบานมาก ปีกใหญ่

เลยทำให้ใบหน้าของเราๆ ดูไม่สมส่วน ดูใหญ่ด้วย

เลยตัดสินใจที่จะทำ แล้วสิ่งที่คิดที่ตัดสินใจไปทำ ออกมาแล้วดีใจมาก ชอบเลย ถูกใจมาก

ตอนนี้แผลก็สนิทแล้ว บอกตรงๆๆสวย ออกมาแแบที่เราต้องการเลย

เพื่อนคนไหนอยากทำเราขอแนะนำที่ YB เลยนะ

พูดไปหาว่าโม้ มาดูรีวิวเลยดีกว่า

เป็นไงมังค่ะ เป็นอย่างที่เราโม้ไว้ไหม.......เอ้ยๆๆ ไม่ใช่ซิ เป็นแบบที่เราพูดไว้ไหม

ด้านบน ด้านล่าง