นม หมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic

Sara1980

สมาชิกใหม่
3 มิถุนายน 2016
ไม่เจ็บ ไม่จน มีนมแล้วจ้า พี่มารีวิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายค่ะ อิอิ
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ ทำราคาโปรโมชั่นถือว่าไม่แพงค่ะ บางที่ถูกเกินไป พี่ก็ไม่กล้าเสี่ยง ที่แอปโซลูท บิวตี้ คลินิก
การบริการและมาตรฐาน เครื่องไม้เครื่องมือค่อนข้างโอเคค่ะ พี่เลยไว้ใจและเลือกที่จะทำที่นี้ค่ะ อีกทั้งการพูดการจาของเซลล์ค่อนข้างที่จะประทับใจ หลังทำโทรถามไถ่อาการทุกวันเลยค่ะ ค่อนข้างอุ่นใจ

พี่ก็ไม่รู้จะพิมพ์อะไรต่อดีค่ะ อ้อ!! พูดถึงอาการหลังทำก็มีความรู้สึกปวดหลังค่ะ ปวดมากๆเลยหลังทำ
แต่น้องๆที่ไปทำบางคนก็ปวด บางคนก็ไม่ปวด พี่ว่าน่าจะแล้วแต่คนด้วยแหล่ะเนอะ[/align]

[align=center]รูปก่อนทำนะค่ะ

เดิมมีเนื้อหน้าอกอยูาแล้วค่ะ และก็มีของข้างไม่เท่ากันค่ะ หมอแนะนำให้ใส่สองข้างไม่เท่ากัน แต่ก้ไม่ได้รับประกัน ว่าทำออกมาจะเท่ากันเป๊ะ

เป็นคนปานนมใหญ่ค่ะ
เราเลือกเป็นทรงกลม และใส่ทั้งสองข้างเท่ากันค่ะ

หลังทำ สองวันค่ะ สบาย ๆ ถ่ายรูปได้ค่ะ

[align=center]ต่อมา 10 วันค่ะ ก็สังเกตุเห็นนะค่ะ ว่าสองข้างไม่เท่ากัน แต่ไม่ศซีเรียสค่ะ

20 วันค่ะ

ครบ 1 เดือนค่า

รีวิวจบแค่นี้ค่ะ จุ๊ฟๆ​

ด้านบน ด้านล่าง