จมูก อยากทำจมูก แต่ลังเล

Chiclet

Junior Member
22 กันยายน 2013
อยากทำจมูก แต่ลังเลไม่ทราบจะทำที่ไหนดีค่ะ ในงบประมาณ25000
เพราะเคยไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นคนเนื้อจมูกมีแต่ไม่มาก ฐานจมูกน้อย ทำยาก
หน้าผากไม่นูนโค้งเป็นSไลน์ ถ้าจะทำก็ทำได้ไม่มาก

กลุ้มใจมากค่ะ แต่ตอนนี้ดูๆไว้สองที่คือMasterpiece Clinic กับ เมโกะ ที่โปร70% น่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าที่มาสเตอร์พีซดีไหมคะ ไม่ค่อยเห็นรีวิวเลย

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หากสองที่นนี้ เชียร์เมโกะครับ

เห็นหลายเคส ก็โอเคเลยครับ

เพราะรู้สึก จะดูแลโดยหมอมนัสด้วยครับ

Chiclet

22 กันยายน 2013
ขอบคุณค่ะ
ตอนนี้ดูท่าจะเกินโปร เมโกะ

แล้วระหว่างหมอเกมส์ บีบียู กับที่แรกล่ะคะ

อยากได้แบบได้พบได้ปรึกษากับตัวคุณหมอก่อน ไม่ใช่พบกับผู้ช่วย แล้วได้เจอคุณหมอแต่ก่อนผ่าน่ะค่ะ เพราะคิดว่า เบ้าหน้าตัวเองน่าจะทำยาก เพราะไม่มีฐานจมูกซักเท่าไหร่ เรียกได้ว่าไม่ค่อยมีต้นทุนเลย เคยไปมาบางคลีนิกเจอผู้ช่วยก็จะบอกจากโครงสร้างไม่สามารถทำให้ได้ เลยคิดว่าถ้าได้ปรึกษาคุณหมอจะโอเคกว่า กลุ้มค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอเกมส์ เคยแต่อ่านบลอค หมอดูน่าจะเน้นไปที่ธรรมชาติ

ไม่ฝืน เข้ากับหน้า แต่เลือกทรงไม่ได้ น่าจะประมาณนี้ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

zanookbaba

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2019
เนื้อจมูกไม่เยอะ ถ้าอยากเสริมจมูกคิดว่าไปปรึกษาหมอก่อนดีกว่าค่ะ ที่อัคราคลินิกก็น่าไปทำนะคะ เราเห็นเค้าทำจมูกแล้วมันไม่ได้โด่งมากจนดูเวอร์ ทำออกมาสวยนะ คิดว่าทำที่นี่น่าจะเหมาะ

ด้านบน ด้านล่าง