หน้าอกอัพไซต์ด้วยหมอชาติชาย

pupaeeee

สมาชิกใหม่
หน้าอก 350 cc เนื้อน้อยค่ะ เลยใสได้แค่นี้แต่ใจจริงอยากได้ใหญ่ๆใส่ของเมนเตอร์อเมริกาก่อนทำใส่เสื้อใน 32 คัฟ a ค่ะแต่ตอนนี้ใส่ 38 คัฟ a ค่ะเพิ่มขึ้นมาเยอะเหมือนกันนะคะ ก่อนทำดูไม่สวยเลยใช่ไหมค่ะ

มาดูหลังทำ หน้าอกสวยๆกันค่ะ เพิ่งได้ 7 วันยังบวมตึงมากค่ะช่วงแรกๆ

แต่แผลแห้งตั้งแต่สามวันแรกเลยนะคะ รอยแผลเป็นไม่มีเลยค่ะ เพราะคุณหมอเย็บแบบซ่อนไหมด้วยไหมละลาย

ตอนนี้ครบ 2 เดือนแล้วค่ะนิ่มสวยมากยิ่งดันยิ่งสวยค่ะ แฮบปี้มากกกค่ะ หากสนใจอยากให้มาทำที่เดียวกับเรา Absolute beauty clinic คุณหมอใจดี ราคาแฮบปี้มีของแถมแล้วนมสวยๆๆทั้งนั้นเลยค่ะที่ทำออกมาแต่ล่ะเคสรีวิวเยอะมาก ใว้ใจมือคุณหมอชาติชาย ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง