รีวิวหน้าอก 325cc ทำมาจาก DRK Clinic ค่ะ

lalana.lve

สมาชิกใหม่
หวัดดีเพื่อนๆ ทุกคน เราชื่อกิ๊บค่ะ อยากจะแชร์ประสบการณ์และความประทับใจ

ในการเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ที่กำลังศึกษาหาข้อมูลเผื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจค่ะ

กิ๊บเสริมหน้าอกที่ DRK Clinic ได้ประมาณ 2 เดือนค่ะ เริ่มจากการศึกษาหาข้อมูล

จากรีวิวในดั้งโด่งนี่แหละค่ะ กิ๊บเห็นรีวิวเพื่อนๆ แต่ละคนสวยๆ ทั้งนั้น เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาค่ะ

ที่ DRK มีการวัดตัวละเอียดมากๆ ค่ะ ก่อนที่จะได้เข้าไปพบหมอ มีพี่ผู้ช่วยคุณหมอมาวัดตัวและ

ให้ลองไซส์คร่าวๆ ด้วย กิ๊บลองแล้วชอบไซส์ 325cc มันดูสวยเข้ากับรูปร่างกิ๊บค่ะ ไม่ใหญ่เว่อร์

จากที่แรกตั้งใจมา 350c อิอิ...... อ่อๆ ลืมบอก กิ๊บหนัก 42 สูง 159 ค่ะ เมื่อได้พบคุณหมอ

คุณหมอก้แนะนำไซส์ 325cc เช่นกัน หมอบอกว่ากิ๊บตัวเล็ก ถ้าใส่ใหญ่กว่านี้จะดูเป็นบล๊อก

และมีโอกาสคลำเจอขอบซิลิโคนได้ ซิลิโคนที่ใช้เป็นยี่ห้อที่ผ่านมาตรฐาน อย. และ FDA เมกา

ใช่แล้วค่ะ กิ๊บกำลังพูดถึงยี่ห้อเมนเตอร์ค่ะ กิ๊บเสริมทรงกลม ผิวเรียบ เพราะลองสัมผัสตัวเทสแล้วชอบค่ะ นิ่มดี

ที่นี้ผ่าตัดโดยใช้เลเซอร์ ทำให้เสียเลือดน้อย และฟื้นตัวไว ส่วนสถานที่ผ่าตัด ทำที่รพ. สมิติเวชธนบุรี

ซึ่งมีวิสัญญีแพทย์โดยตรง ปลอดภัย 100% ทำทั้งทีอยากทำครั้งเดียวและจบค่ะ

กิ๊บว่าจะสวยแล้วก้ต้องปลอดภัยด้วยจิงไหมค่ะ

145147x2vbbpibt2wkbf75.jpg.thumb.jpg 145151kaaga044gaoahh78.jpg.thumb.jpg

ด้านบน ด้านล่าง