เรื่องสิวที่ไม่สิวๆ แก้ยังไงดี

papada

สมาชิกโดดเด่น
เวลาเป็นสิวทำไงกันบ้างคะยากรู้มากเลย ปกติเวลาเราเป็นสิวไม่กล้าใช้อะไรที่เป็นครีมนั่นนี่เลยกลัวสิวยิ่งเห่อ
แต่วิธีธรรมชาติบาทีไม่ทันใจ อยากถามว่าถ้าจะมีทางลัดใช้ครีม จะใช้ยี่ห้อไรดีหรอ ขอแบบที่ไม่ใส่เคมีนะ
ขอเน้นธรรมชาติๆ นะ

cute00mon

ziiit เลยจ้า ziiit away หลอดส้มๆ ครีมแต้มสิวในตำนาน ใช้ดีเว่อร์ไม่มีเคมีสกัดจากธรรมชาติ อ่อนโยนแน่นอน (ข้างกล่องเขียนคอนเฟิร์มให้ด้วย) นี่ใช้มาเองกะตัว ดีจิงๆ ลองดูน้า

jub

รักษาสิว ด้วยเทคโนโลยีเลเซอร์ สามารถช่วยลดขนาดต่อมไขมันให้เล็กลง ช่วยในเรื่องกระชับรูขุมขนได้ด้วย

Chaitawan

สมาชิกใหม่
23 พฤษภาคม 2016
ถ้าหากเป็นสิวเยอะๆ รักษาคลีนิค apex ดีที่สุดครับ ที่นี่ขึ้นชื่อ ตามพี่คนนึงในเฟสเค้าไปรักษาจนหน้าใสกิีงเลย

Davika

23 พฤษภาคม 2016
ถ้าสิวหายยากเราว่าเข้าคลีนิคให้หมอดูแลจะดีกว่านะคะ เราเองก็ฝากฝังไว้ที่ apex นี่แหละค่ะ

jub

เป็นสิว รักษาที่ไหนก็ไม่หายสักที การ รักษาสิว ที่สาเหตุของการเกิดสิวที่แท้จริง เช่น การลดต่อมไขมัน เป็นการช่วยลดการอุดตันของรูขุมขน สามารถทำให้สิวหายได้ แบบปลอดภัยและไม่เลี้ยงไข้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง