นมสวยด้วยมือคุณหมอชาติชาย

saxymee

สมาชิกใหม่
สวัสดีจ้าาาาา วันนี้เราเอารีวิวเสริมหน้าอก sebbin 395 cc มาให้เชยชมค่ะ เนื้อนมเดิมเราตอนแรกไม่มีเลย เรียกว่าไม้กระดานเดินได้เลยใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวยจะแต่งชุดเกาะอกที่ ฝองน้ำมาเป็นโหลค่ะ ยัดถล่มถลายกันเลยทีเดียว แต่วันนี้ต้องขอขอบคุณ คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ที่มอบหน้าอกสวยอึ้มให้ค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือก Absolute Beauty Clinic บริการดี เป็นกันเองน๊าร๊ากกกกมาก ให้คำปรึกษาตลอดติดตามอาการตลอดเลยค่ะ รู้สึกอบอุ่นที่ไม่ทิ้งคนไข้ คนไหนที่กำลังตัดสินใจขอแนะนำค่ะที่นี่เลยค่ะ บริการดีสวยถูกใจแน่ค่ะ

รูปก่อนทำ ไม่มีเลยดูสิเนื้อน้อยแต่คุณหมอก็ใส่ให้ได้อึ๋มสมใจเลยค่ะ

ปัจจุบันตอนนี้ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ นิ่มสวยมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง