ปีกบานดั้งแหมบหมอเบียร์จัดให้กับดีอาร์เคเอกมัย 3

ppeem

สมาชิกใหม่
พรีมเองคับ สวัสดีคับ

รีวิวทำดั้งกับหมอเบียร์ที่ดีอาร์เค ก็หารีวิวหาข้อมูลทำจมูกมานานมาก

พี่ๆก็แนะนำให้เข้ามาปรึกษาที่คลินิกนี้ กังวลที่สุดคือปีกจมูกคือจะบอกว่าเป็นคนปีกจมูกหนาและบานมาก

ก็ไม่รู้ว่าวิธีไหนบ้างจะเอาอยู่เพราะฝันว่าอยากจมูกปังๆเรียวๆปลายเชิ่ดๆ เพราะที่มีอยู่คือแบบ ไม่มั่นใจมากๆเลยปีกใหญ่มากๆ TT

เวลาถ่ายรูปก็ต้องผ่านร้อยแอ๊บ 555555555

พี่ advisor ให้คำแนะนำเรื่องจมูกดีงามมากเลยคับ

ปรึกษาคุณหมอก็ตกลงทำทันที หมอเบียร์ก็ให้คำแนะนำในส่วนของปีกจมูกก็มีหลายวิธีอยู่ที่เราเลือกแบบไหน

ผมก็ลองเป็นการร้อยไหมดึงปีกจมูกเพราะจะช่วยปรับปีกจมูกให้เล็กลงจากเดิม+ปลายจมูกดูเชิ่ดปังไปอีก

ซิลิโคนที่หมอเบียร์ใช้เป็นซิลิโคนเมกา (เหลา)

ปีกจมูกผมคือบานไปอีก ขอครั้งเดียวเป๊ะไปเลย พอแล้ว

พักฟื้นกันไปหลังทำหมูก

วันที่สามเริ่มมีตึงบ้างๆ ปวดบ้างแต่ก็กินยาที่หมอให้

หลังทำ 6 วันมันดีจริงคือจมูกเข้าที่ไว้ไปอีกปีกจมูกสวยมากสันจมูกคือโด่งได้ใจชอบสุดๆๆๆ

ปีกจมูกที่บานๆมันดูเรียวและเล็กลงแบบธรรมชาติ ดีอะไรขนาดนี้ นี่ยังยุบบวมไม่สุดอีก

หลังทำ 14 วันงานนี้เข้าที่เร็วสุดๆไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกที่นี่คับ

อยากจะเผาอดีตที่มีทิ้งไปเลยจริงๆ เห็นตัวเองยังตกใจเปลี่ยนไปขนาดนี้

ขอบคุณหมอเบียร์และโปรโมชั่นดีๆที่ทำให้ผมตัดสินใจทำได้ เร็วเฟ่อออออออออร์

เพื่อนที่ ม. ทักไม่ขาดสายได้หมอดีมีชัยไปกว่าครึ่ง คลีนิกนี้ฟินจริง

ด้านบน ด้านล่าง