จะทนผมหลุดร่วง ผมแห้งเสีย แตกปลายและหัวล้านไปทำไมค่ะ 089-816-5225

ouiny

Junior Member

SHAMPOO & CONDITIONER
ช่วยเรื่องอะไรบ้าง

Vitalizing Hair & Calp

Shampoo & Conditioner

ไวทอลไลซิ่ง แฮร์ แอนด์ สแคลพ์ สมุนไพรบริสุทธิ์เข้มข้นจากเกาหลี เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหา ผมร่วง ผมหงอก ผมบาง ผมมัน สระได้บ่อยครั้งเท่าที่ต้องการ และได้ทุกสภาพเส้นผม ธรรมชาติแท้ 100%

<< นำเข้าจากเกาหลี >>

แชมพูและทรีทเมนท์ ผ่านการคิดค้นสูตรดูแลเส้นผม สกัดจาก
คุณค่าสมุนไพรธรรมชาติแท้ คงความบริสุทธิ์ของสมุนไพรไว้ด้วยกระบวนการหมักบ่มแบบดั้งเดิม หลีกเลี่ยงสารเคมีอันเป็นต้นเหตุที่จะก่อให้เกิดการสะสมส่งผลเสียต่อสุขภาพหนังศรีษะ และเส้นผมในระยะยาว ด้วยส่วนผสมสมุนไรชั้นเยี่ยม ว่านน้ำฉางโปที่เราคัดสรรมาแล้วว่าดีต่อหนังศรีษะและเส้นผม ทั้งในด้านการบำรุงเส้นผม รากผม ฟื้นฟูสภาพเส้นผมแห้งเสีย กระตุ้นการเกิดใหม่ของเส้นผม รวมถึงปกป้องหนังศรีษะ ช่วยให้เส้นผมแลดูมีสุขภาพดี นุ่มลื่น มีน้ำหนัก

แก้ไขทุกปัญหา แบบถาวร ท้าพิสูจน์ !!!
ImageProxy.mvc

ผมร่วง หัวล้าน

ผมแห้ง เสีย ฟู

ผมขาดหลุดร่วง

ผมแห้งจากการทำสี

เชื้อราบนศีรษะ

รังแค หนังศีรษะ แห้ง

ท้าให้ลอง!!!
รีวิว ลูกค้า การันตีผลลัพธ์ จากผู้ที่ใช้จริง